Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maana ya udini tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Averos, Dec 18, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Averos

    Averos JF-Expert Member

    #1
    Dec 18, 2010
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 607
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Udini unaweza kutafsiriwa tofatuti Tanzania
    Kwa Waisalamu: Udini Ni ile hali ya Serikali kuewapendelea wakristo katika nyanja za Uongozi, Huduma za kijamii, na Fursa za kiuchumi, ilihali ikiwakandamiza waislamu.
    Kwa Wakristo: Udini Ni ile hali ya waislamu kutaka kujikomboa na kuleta usawa katika nyanja za Siasa (Uongozi), huduma za kijamii na Uchumi.

    source: Maalim Ali Basaleh.
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Dec 18, 2010
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,024
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    ni sahihi kabisa maelezo yako!
     
  3. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #3
    Dec 18, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Definition nyingine bwana! Sasa nani anawatala waislam mpaka uwepo ukombozi. Udini kwa wakristo ni hali ya waislam kutaka kulazimisha kuingiza alama za dini yao katika katiba. Ile NEMBO ya TANESCO mliichora mwezi sasa naona na bendera ya taifa mtaifanya hivyo baada ya kuingiza OIC na Kadhi kwenye katiba
     
  4. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #4
    Dec 18, 2010
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    o
    <br />
    <br />
    Nasikitishwa sana post zako AVEROS ni za kichochezi, kishabiki na zilizokosa ukomavu wa kisomi. Kuna thread hapo ya CCT ulitukana kitoto sana. Muna iharibu hii Forum. Kama watu kama nyie ndo mnataka kutukomboa, afadhali waliopo waendelee!
     
  5. Averos

    Averos JF-Expert Member

    #5
    Dec 18, 2010
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 607
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Are you sure?, hapa nilichofanya ni kunukuu maneno ya mtu sijaweka maneno yangu!, au kunukuu ni kosa?
     
  6. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #6
    Dec 18, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kunukuu ni kosa inamaana unakubaliana naye unless ungeweka msimamo wako! Zaidi ya hapo unakubaliana naye!
     
  7. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #7
    Dec 18, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    je huu ndo anaoongelea mtani wangu dr,dr,dr,dr,dr??? Au yeye anaongelea udini upi!???
     
  8. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #8
    Dec 18, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    UDINI UDINi UDIni UDini Udini udiniiiiiiiiiiiiiiiiii

    Hebu tafuteni topics nyengine za discussion au ibadilisheni rasmi iwe DINIFORUM
     
  9. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #9
    Dec 18, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180

    Definition za udini kamwulize JK na Makamba
     
  10. K

    KALAMAZOO JF-Expert Member

    #10
    Dec 18, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watu wanajadili UDINI bila kujua udini ni nini. Sasa Maalim katuweka sawa
    Jana tu wakristu wengi walikuwa wanapinga kuwa hakuna udini,leo CCT wanaibuka na kuwa udini upo ila ulianza enzi za mzee ruksa.Which is which?
     
  11. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #11
    Dec 18, 2010
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Averos, nime-refer kwemye post zako za nyuma, angalia hiyo ya CCT na UDINI jinsi ulivyotimia lugha isiyo ya kistaarabu pamoja na wakina Jerusalaam, Quinine na Crusaders wengine. Mbaya zaidi mnatoka hapo muna dai katiba mpya na kuchangia post nyingi za CDM. For neutral minded person sio ngumu kwake kujua misimsmo yenu ya kisiasa na kidini. Kumbuka mbowe kwenye mdahalo alilumbusha hakuna kundi linaweza kushinda peke yake, sio CDM sio dini yeyote we need each other. Amini nawaambia waislamu wanaichukia CCM, ila kwa haya matusi tunawalazimisha wakipende. Let us not demonize one another, united we stand!
     
  12. n

    nyanungu magena Member

    #12
    Dec 18, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huna jipya nenda ukasomeshwe dini na baba yako usituletee mambo kishamba kuhusu dini na siasa,hauna topic nenda kaolewe na ccm ndo wanatumia dini kama mtaji wa kuuwa cuf na si cdm.
     
  13. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #13
    Dec 18, 2010
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,472
    Likes Received: 758
    Trophy Points: 280
  14. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #14
    Dec 18, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Kwani kuna nchi, hata yenye waislamu zaidi ya 99%, ambayo kuna waislamu wamejikomboa na hawalalamiki? Kulalamika kwa Waislamu ni sunna jamani msishangae!
     
  15. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #15
    Dec 18, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,561
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    Kwani kuna nchi, hata yenye waislamu zaidi ya 99%, ambayo kuna waislamu wamejikomboa na hawalalamiki? Kulalamika kwa Waislamu ni sunna jamani msishangae! .....nimeipenda hii from Buchanan
     
  16. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #16
    Dec 18, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Well said
     
  17. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #17
    Dec 18, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kinyesi.
     
  18. The Planner

    The Planner JF-Expert Member

    #18
    Dec 18, 2010
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 333
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kutoka katika hizi definitions mbili wewe yako ni ipi?
     
  19. L

    LAT JF-Expert Member

    #19
    Dec 18, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    Ali Basaleh akisema wewe ni kichaa utamnukuu..... au utaenda mirembe kupimwa kwanza ndio utueleze kwamba una kichaa....
     
  20. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #20
    Dec 18, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...