Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maana ya nembo ya CCM hii hapa.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by CHIPANJE, Dec 10, 2011.

  1. C

    CHIPANJE JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nembo ya Chama Cha Mapinduzi yenye NYUNDO na JEMBE,inatafsirika hivi:Nyundo kwajili ya kukupigia ukiwa mkaidi wa matakwa yao hadi kufa na jembe hutumika kuchimba kaburi kwajili ya mazishi.
     
  2. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2011
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Chipanje,
    Hakika umenivunja mbavu.
     
  3. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    halafu zamani kilikuwa na beleshi wakalitoa. Beleshi la kukufukia wakisha kutwanga nyundo ukafa na kuchimba kaburi na jembe.
     
  4. C

    CHIPANJE JF-Expert Member

    #4
    Dec 10, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ndo ukwel wenyewe huo!
     
  5. libent

    libent JF-Expert Member

    #5
    Dec 10, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    we mkareee hizo nyundo zitawapiga wao wenyewe ngoja 2015, hiyo ni sawa na anaeguja jini akilikosea masharti linamuua mwenyewe
     
  6. C

    CHIPANJE JF-Expert Member

    #6
    Dec 10, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwel kabisa mwana,2015 hawa jamaa watangamia kwa silaha zao wenyewe na tutazika tu!
     
  7. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #7
    Dec 10, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hii ya leo kali, wajiandae tutawafukia wenyewe.
    mwosha nae huoshwa.
     
  8. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #8
    Dec 10, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,104
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    ni kweli kwa maana hii tuko pamoja mkuu, 2015 kaburi lao kwa juu lazima tuweke zege ili wasitoke umo milele
     
  9. Tango73

    Tango73 JF-Expert Member

    #9
    Dec 10, 2011
    Joined: Dec 14, 2008
    Messages: 1,668
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hahahahahahahahaaaa! kweli kuku hashiki wembe!
     
  10. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #10
    Dec 10, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Napita tu ngoja nirudi chit chat
     
Loading...