Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maana ya msemo huu

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by kanyagio, Aug 8, 2011.

  1. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #1
    Aug 8, 2011
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    ndugu zanguni nimeona kwenye gari msemo huu "Nguruwe pita leo sina mkuki";
    nakumbuka Malila alshawahi kuutuo katika one of the post, pia nadhani (sikumbuki vizuri) kuna member mmoja ana signature yenye msemo huu.

    sasa nauliza maana ya msemo huu ni nini?
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,917
    Trophy Points: 280
    nitarudi hapa.
     
  3. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Ungemuuliza mwenye hiyo signature ungepata jibu
     
Loading...