Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maana ya maelezo ya vikao vya bunge!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by G spanner, Dec 11, 2011.

  1. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #1
    Dec 11, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wakuu naomba maelezo ya maelezo ya vikao vya bungeni wanaposema mfano bunge la kumi kikao cha tano mkutano wa tano je kusema bunge la ngap kikao cha ngap na mkutano wa ngap wanamaanisha nini?
     
  2. Hossam

    Hossam JF-Expert Member

    #2
    Dec 11, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 2,177
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Mdogo wangu pombe za kukesha ndo matokeo yake hayo, kazimue then rudi utakuwa fiti mzee.
     
  3. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #3
    Dec 11, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    jama mara nyingine tusifanye mambo kwakuwa tu unaacess ya kuchangia unachokiona plz try to think twice before you writeout na tutoe logic view.swali langu linasomeka vizuri kama unaidea na hayo nahitaji majibu!
     
  4. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #4
    Dec 11, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ukiona hivyo ujue hajui,ngoja wataalamu waje wakujuze
     
  5. Tz-guy

    Tz-guy JF-Expert Member

    #5
    Dec 11, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nadhani ukiwauliza wazee wa posho watakupa jibu swadakta.
     
Loading...