Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maana ya kupenda

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ford89, Oct 17, 2011.

  1. F

    Ford89 Senior Member

    #1
    Oct 17, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kupenda ni kule kuwa na hisia nzito juu ya mtu mwingine,na ktk suala hili ,juu ya mwanamke kama u mwanaume au juu ya mwanaume kama u mwanamke...hisia nzito inamaana kwa namna nzuri,namna njema,si kwa namna ya huzuni...Ukimpenda mtu ww humuwaza,hutaka kumuona,huhisi unamuhitaji sana...Hutaka awe ktk hali nzuri,furaha..na apatapo uchungu wewe pia hupata uchungu
    hisia namna hiyo huitwa MAPENZI
    reference
    MPENZI 2,UK WA 145 PARAGRAPH YA MWISHO KUTOKA CHINI.
    Mnasemaja wadau,kipi kipunguzwe na kipi kiongezwe?
    Au hiv hiv imetulia?
     
  2. s

    shalis JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi sijaelewa bana ngoja waje akina... husny
     
  3. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    analea leo!
     
  4. ngulinho

    ngulinho JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na ni nini maana ya penzi????
     
Loading...