Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maana ya Adam's apple

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Dr wa ukweli, Mar 12, 2011.

  1. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wanajf naombeni mwenyekujua sifa za mwanaume mwenye adam's apple(kile kidudu kinachotoka kwa nje kwenye koo)
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    kwani kuna wanaume ambao hawana?
     
  3. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    wengne hawana pako flat kama kwa wadada
     
  4. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Adam's apple na nywele za sikioni ni sifa pekee za kiume. Zilizobaki nyingi kama kuwa na ndevu, sauti ya base n.k tunashare na wanawake siku hizi.
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mbona wapo wanawake wenye hilo apple lenu?
     
  6. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwanaume yeyote ambae hana hicho hawezi kuficha siri, kile kidude kinaonyesha uhalisia wa mwanaume na anavyopaswa kua. Mimi mwenyewe niliskia kwa wazee. Kwa hiyo mtu mwenye kile kidude hata ukimuomba ushauri atakusaidia, pia ukimshirikisha jambo huezi sikia limevuja kwa sababu ni sifa ya pekee si kila mwanaume anacho.
     
  7. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Anakuwa mbeya si tu kutunza siri.
     
  8. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mimi ninacho mpenz wangu kakiona akaniambia hayo uliyosema nikambishia coz mimi ni msiri sana, nikajua amekiona ndio anajishaua, kuondoa utata nikakirusha jf, nakupa tano!
     
  9. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #9
    Mar 12, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Athante mwaya, ila ukweli ndo huo Dr wa ukweli.
     
  10. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #10
    Mar 12, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Inawezekana kabisa hapa ni wewe na huyo mpenzi wako mnajibishana lakini kwa kuwa wote mnatumia majina msiyofahamiana.
     
  11. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #11
    Mar 13, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    inawezekana ila nimepata kwa watu watatu tofauti
     
Loading...