Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maamuzi ya wabunge vs Maamuzi ya Madiwani.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mpaka Kieleweke, Jan 19, 2010.

  1. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2010
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,130
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Ukiangalia mfumo wa kuendesha nchi yetu na hata vikao vya wabunge na vile vya madiwani ambao kimsingi wanaweza kuwa ni wabunge kwenye ngazi ya Halimashauri ,utaona kuna tofauti kubwa sana haswa katika kufikia maamuzi .

    Madiwani wao hushauriwa na wataalamu wa Halimashauri kabla ya kufanya maamuzi.

    Wabunge hufanya maamuzi bila kushauriwa na wataalamu na wanawataka wataalamu waende wakatekeleze yale maamuzi yao.

    Kwa nini tusiwe na mpango wa kuwapatia wabunge wataalamu ambao watawashauri kwanza kabla ya kufanya maamuzi yao?

    Wabunge wanaunda kamati za kwenda kukagua ila ndani ya hizo kamati wataalamu sio sehemu yao kwa nini?
     
Loading...