Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maamuzi ya NEC ya CCM na Hatima ya Spika Sitta

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Masatu, Aug 17, 2009.

  1. M

    Masatu JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2009
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nyepesi nyepesi zinazojiri kutoka NEC ya CCM Dodoma jana Spika Samwel Sitta kawekwa mtu kati kwa namna anavyolipeleka Bunge mpera mpera.

    Miongoni mwa wachangiaji waliomshambulia wazi wazi ni Mwenyekiti wa CCM Shinyanga ambae bila kumung'unya maneno alimwambia Sitta alirudishe kadi ya CCM. Kwa ujumla wachangiaji wengi wameonyeshwa kutoridhiswa na utendaji wa Sitta isipokuwa wawili tu Eng Stellah Manyanya na Mh John Shibuda.

    Chungu kimefunikwa na kikao kinaendelea leo ambapo tusishangae kusikia Sitta kasitishwa U-Spika.

    Stay tuned...
     
    Last edited by a moderator: Aug 29, 2009
  2. A

    August JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2009
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,663
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    huyo mwenyekiti wa mkoa wa Shinyanga ni nani? Mbona anakuwa Mjinga hivyo, wakati watu waliopata maafa ya Ufisadi ni wa Mkoa wa Shinyanga, maana madini yamechukuliwa, wakati miundo mbinu ya mkoa ni duni, elimu duni, umeme kimeo etc
     
  3. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Mara nyingi namna yetu ya kuangalia tatizo ndo tatizo lenyewe
     
  4. l

    libidozy Member

    #4
    Aug 17, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wote pamoja na sitta,wabunge na wanasiasa ni mafisadi wakubwa tuu!
     
  5. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #5
    Aug 17, 2009
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Unajua Tanzania huwa tunawapa madaraka watu wazembe sana,hivi hoja ya huyo kiongozi ni nini hasa?
     
  6. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #6
    Aug 17, 2009
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mh!!!!! Kwani mmemsahau Hamisi Mgeja? Kipi tutakachoshangaa kusikia kuwa Mgeja anamshambulia Sita. Kama mtakumbuka Huyo Mgeja akiongozana na Mabina, ndiye aliyeongoza maandamano ya kumlaki Chenge baada ya kashfa ya vijisenti.

    Should we expect anything different?
     
  7. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #7
    Aug 17, 2009
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Kama uchaguzi utafanyika December 2010 basi tutakua tumeona mengi
     
  8. M

    Makfuhi Senior Member

    #8
    Aug 17, 2009
    Joined: Aug 20, 2008
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mh sitta pamoja na wewe una matatizo lakini wakitaka kadi yao wape ukaungane na Slaa upande wa pili. Tunahitaji nguvu upande wa pili
     
  9. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #9
    Aug 17, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,394
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kazi ipo mwaka huu, uchaguzi 2010 itakuwa kimbembe!!
     
  10. M

    Mbonafingi Senior Member

    #10
    Aug 17, 2009
    Joined: Apr 24, 2009
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani!!! waachani wafu wawazike wafu wenzao, huu ndio mwishon wa CCM maamuzi wanayotoa ni ya yarabi nafsi yangu. dawa ni mgombea binafsi hakuna mwenye busara atakayegombea kwa tiketi ya hicho chama. wanawafagilia njia wapinzani hivihivi! nicheke mie tusubiri. KIDUMU CHAMA CHA WENYEWE
     
  11. K

    Kilamia Member

    #11
    Aug 17, 2009
    Joined: Jul 9, 2008
    Messages: 59
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Sasa huyu anayejitahidi kuweka sawa mambo anashambuliwa kwa sababu chama kimeshika hatamu! Manyang'au wengi wanajificha kwenye mwamvuli wa hatamu za chama. Argh!!
     
  12. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #12
    Aug 17, 2009
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,199
    Likes Received: 486
    Trophy Points: 180
    Kwenye mabadiliko ya kweli, kusigishana ni jambo la kawaida maana kuna wanaoona wanapoteza kutokana na faida wanayopata na system iliyopo. Lakini kama ilivyo ngumu kuzuia thumani isipite, mabadiliko yatakuja tu hata kama CC, NEC na CCM wataamua kugoma. Hii inatokana na ukweli kwamba muda unabadilika, elimu imebadilika na juu ya yote na pasipo shaka, watu nao wanatamaa ya kuona mabadiliko. Kazi kwenu..mkimalizana na Sitta sijui atafuatia nani
     
  13. K

    K4jolly JF-Expert Member

    #13
    Aug 17, 2009
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 366
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Tumwombee Spika amefanya mabadiliko kwenye bunge letu mpaka mawe yanaongea.
     
  14. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #14
    Aug 17, 2009
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145

    Hamis Mgeja Mwenyekiti wa CCM Shinyanga,.....

    Aliyemuandalia mapokezi ya kufa mtu mzee wa vijisenti baada ya kujiuzulu uwaziri kufuatia kashfa ya vijisenti.

    Ana kashfa ya kujitafunia vijisenti vya halmashauri ya wilya ya Kahama kiasi cha zaidi ya milioni 70 alipokuwa mwenyekiti wa halmashauri hiyo.

    Haishangazi kwa yeye kumshambulia Sitta,(hata kama spika ana matatizo), kwa namna anavyoliongoza bunge, mafisadi na uzao wao lazima wachukie, wanune, na watafute mbinu za kupunguza mashambulizi.
     
  15. A

    August JF-Expert Member

    #15
    Aug 17, 2009
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,663
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    naama, nilivyo ona katika mikoa mingi viongozi wengi wa mikoa wa ccm, ni watu walio na kashfa aidha ya kula hela za halmashauri au za ushrika, na ninafikiri ccm makao makuu/ mwenyekiti hasa wakati wa mkapa aliruhusu hali hiyo ili nae akiiba, hakuna wakumsema, maana alikuwa anawaambia Fulani naona kuna faili lako huku takukuru, lakini nitakusaidia, wazee wa watu bila kuelewa kitu wakaachia madini yote yameenda. maana wakimbishia jamaa, anawafunguliwa 100% PCB, na mahakama wafanye kazi yao.
     
  16. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #16
    Aug 17, 2009
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,803
    Likes Received: 1,067
    Trophy Points: 280

    Arurishee!! Tangu lini mambo haya yakatokea CCM. Huko ni kubanana mbele kwa mbele. Hatoki mtu pale hata kama maji yako shingoni. TZ hakuna ambitious politician wa ukweli wote ni waganga jaa tu na bendela fuata upepo.
     
  17. Jeremiah

    Jeremiah JF-Expert Member

    #17
    Aug 17, 2009
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 636
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hivi huyo kiongozi ana akili timamu.Huyo naona amehongwa na akina Lowassa . nionavyo mimi hana tofauti na kingunge .akili zao zina uchafu . wanahitaji msasa ili kuzisugua. Naona afadhali baba wa taifa alijifia mapema .Na hawa ndio waliompa presha. Hawa ni afadhali kuongoza watoto wadogo . Hivi wanafikili watanzania wamelala tu kama zamani? Nahayo mayebo yebo yenu mmnayoyajenga si kwamba wanaambulia hata kidogo? mwisho wa maneno majukwaani umeisha sasa ,ahadi na vitendo au nje. Hakuna malefu yasiyo na icha.
    YOU CAN LIQUIDATE PEOPLE, YOU CAN BAN ORGANIZATIONS,BUT REVOLUTIONIALLY IDEAS NEVER DIE>......................................................
     
  18. TreasureFred

    TreasureFred Member

    #18
    Aug 17, 2009
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana Jf taarifa zilizonifikia sashivi ni kwamba JK amemuita Sita na kumwambia kuwa hali ya ukumbi umeina nitakupa DK kumi ujiteteee ukizitumia vizuri utapona ukishindwa kuzitumia sitazuia wazo la wewe kutakiwa kurudisha kadi ya ccm.

    Taarifa zaidi ni kuwa babu sita wapambe wote wamemkimbia hakuna anesimama kumtetea na anaonekana mpweke amebaki na mama sita ambae inaaminika anatiiza wajibu wa mke kwa mumewe.
     
  19. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #19
    Aug 17, 2009
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Duh, thubutu!!
     
  20. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #20
    Aug 17, 2009
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,582
    Likes Received: 565
    Trophy Points: 280
    Natamani airudishe hiyo kadi ili kupambazuke, na Giza na Mwanga vijitenge.
    Mama Sitta nae naamini atarudisha hiyo kadi yao.

    Je kina Rostam, Chenge na Lowassa pia hawajatakiwa kurudisha. Najaribu kuimagine ikiwa hatarudisha na December Bunge.
     
Loading...