Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maamuzi ya kamati ya utendaji ya CUF - Taifa (kikao kimemalizika leo Zanzibar)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Julius Mtatiro, Dec 31, 2011.

  1. J

    Julius Mtatiro Verified User

    #1
    Dec 31, 2011
    Joined: Jun 20, 2009
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI

    Kamati ya Utendaji ya Taifa ya Chama Cha Wananchi (CUF) imefanya kikao chake cha kawaida cha siku mbili mjini Zanzibar tarehe 30 – 31 Desemba, 2011 chini ya Katibu Mkuu wa Chama, Maalim Seif Sharif Hamad.


    Pamoja na kujadili ajenda kadhaa za kawaida kuhusiana na mambo ya utendaji katika Chama, Kamati ya Utendaji ya Taifa pia ilipata nafasi ya kupokea taarifa ya kina kuhusu hali ya kisiasa ndani ya Chama kutoka kwenye Kamati ya Ulinzi na Usalama ya Chama kupitia Kamati yake Ndogo ya Nidhamu na Maadili. Taarifa hiyo ilijikita zaidi katika njama zinazoendeshwa na wanachama 14 wakiongozwa na Mheshimiwa Hamad Rashid Mohamed zenye mwelekeo wa kutaka kukivuruga Chama.

    Kamati ya Utendaji ya Taifa imeridhika kwamba kuna hoja za msingi na ushahidi wa kutosha dhidi ya wanachama hao 14 unaoonesha kuhusika kwao na njama hizo. Wanachama hao ni:

    1. Hamad Rashid Mohamed2. Doyo Hassan Doyo
    3. Shoka Khamis Juma
    4. Juma Said Saanani
    5. Yasin Mrotwa
    6. Mohamed Albadawi
    7. Mohamed Masaga
    8. Doni Waziri
    9. Yusuf Mungiro
    10. Nanjase
    11. Ahmed Issa
    12. Tamim Omar
    13. Amir Kirungi
    14. Ayubu Kimangale

    Kwa mujibu wa Katiba ya Chama, kifungu cha 63 kinachozungumzia Wajibu wa Baraza Kuu la Uongozi la Taifa, kifungu cha 63 (1) (d) kinafafanua wajibu huo kuwa ni “kulinda na kuendeleza heshima ya Chama na Serikali zote halali za nchi.” Kifungu cha 63 (1) (j) kinaelezea wajibu mwengine kuwa ni “kuwachukulia hatua za nidhamu viongozi na wanachama wanaoshutumiwa kwa makosa mbali mbali kwa kufuata masharti ya Katiba hii na kanuni zitakazotungwa mara kwa mara kwa mujibu wa katiba hii.”

    Kwa kuzingatia hali hiyo, Kamati ya Utendaji ya Taifa imeridhika kwamba kuna haja ya kutumia uwezo iliopewa chini ya kifungu cha 62 (1) cha Katiba ya Chama kuitisha kikao cha dharura cha Baraza Kuu la Uongozi la Taifa la Chama ili kutafakari hali hiyo, kusikiliza tuhuma zinazowakabili wanachama hao, kuwapa nafasi ya kuwasiliza na kujitetea na kisha kuchukua hatua kama litakavyoona inafaa.

    Kikao hicho cha Baraza kuu la Uongozi la Taifa kitafanyika Zanzibar, tarehe 04/01/2012 katika ukumbi wa hoteli ya Mazson.

    Kamati ya Utendaji ya Taifa inawaomba wanachama na wapenzi wote wa CUF kuendelea kuwa watulivu katika kipindi hiki na kutoa nafasi kwa vikao vya Chama kutekeleza wajibu wake kwa mujibu wa Katiba ya Chama.


    HAKI SAWA KWA WOTE
    Imetolewa na;

    JULIUS MTATIRO,
    NAIBU KATIBU MKUU (TANZANIA BARA),
    KATIBU WA KAMATI YA UTENDAJI TA TAIFA (CUF NATIONAL CENTRAL COMMITTEE).
    31 Disemba 2011,
    ZANZIBAR.
     
  2. J

    JokaKuu Platinum Member

    #2
    Dec 31, 2011
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,783
    Likes Received: 987
    Trophy Points: 280
    ..nadhani chama chenu ni cha visiwani tu.

    ..huku bara hamna habari nako.

    ..Hamad Rashid yuko right kwamba chama kimejikita PEMBA tu.
     
  3. G

    Godwine JF-Expert Member

    #3
    Dec 31, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ​kwani makao makuu yenu ni zanzibar au mpaka mumfuate maalim alipo yani sijaona chama ambacho viongozi wa juu ni maboya na wanaburuzwa na mtu mmoja kama nyini CUF
     
  4. m

    montroll JF-Expert Member

    #4
    Dec 31, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 208
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    .....they are all yellow.....not a one is straight!
     
  5. Ghiti Milimo

    Ghiti Milimo JF-Expert Member

    #5
    Dec 31, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 358
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ubinafsi,utasababisha kukigawa chama!
     
  6. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #6
    Dec 31, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Vipi lile la change ya helicopter,mkuu?
     
  7. J

    JokaKuu Platinum Member

    #7
    Dec 31, 2011
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,783
    Likes Received: 987
    Trophy Points: 280
    Mtatiro,

    ..achana na huo ugomvi wa Wapemba.

    ..utatumika tu hapo lakini mwisho watakutupa.

    ..jifunze yaliyotokea kwa James Mapalala.

    ..hivi huoni Mtanganyika mwenzako Nguyuru Lipumba alivyojiweka pembeni? hivi unafikiri yeye ni mjinga?
     
  8. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #8
    Dec 31, 2011
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Julius Mtatiro,

    Asante san a kwa taarifa hizi. Kuna Hama gani ya kuitisha kikao wakati majibu mnayo?!. Mie naona kuwa hizi pesa za kuendeshea vikao mngeelekeza kwenye kujenga chama chenu Zanzibar (exclude Pemba) na Bara!?.

    naomba nikupe yatakayotokea kwenye hicho kikao. Mtawafukuza baadhi na wengine watapata onyo Kali.
     
  9. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #9
    Dec 31, 2011
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ila Mtatiro Kama huna AJIRA sio mbaya endelea nao tu. At the end of the day mkono lazima uende kinywani wala sikulaumu.
     
  10. C

    Campana JF-Expert Member

    #10
    Dec 31, 2011
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 207
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Eti 'kulinda na kuendeleza heshima ya serikali zote halali za nchi'

    Kumbe CUF ni mlinzi na mwendelezaji wa mambo ya CCM, for that matter cuf is another ccm
     
  11. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #11
    Dec 31, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,789
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    chama pekee kinachokufaa kwa sasa bwana mtatiro ni chadema tu.
     
  12. j

    jigoku JF-Expert Member

    #12
    Dec 31, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mtatiro hakuna cha kumfanya Hamad Rashid,wala hamtamuweza kwa lolote maamuzi magumu waachieni CDM,mmeona NCCR wamedandia style ya kufanya maamuzi wameshaanza kumeguka leo ninyi mtaweza kitu gani,najua mnaogopa pia nguvu ya Hamad Rashid,hiyo tarehe 4 mtafanya kitu gani?,lishaharibikiwa tangu ,livyokubali kuolewa na CCM,mlipokubali kuwa CCM B tu tayari mkajimaliza mtajua wenyewe,na wewe Julius ulipote njia huko hapakufai
     
  13. mwemage

    mwemage Member

    #13
    Dec 31, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 5
    Ndugu mtatiro so what??? Anyway what did u want to tell us? Quoting ur ccm merged constitution??
     
  14. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #14
    Dec 31, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hivi CUF Katibu Mkuu ndio anaongoza vikao? nini kazi ya mwenyekiti? na hata kama mwenyekiti hayupo hakuna makamu wake?
     
  15. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #15
    Dec 31, 2011
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 1,605
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    Mtatiro you are out of base,I feel pity for you young man.
     
  16. M

    Makupa JF-Expert Member

    #16
    Dec 31, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mtatiro ndugu yangu kama unataka amani achana na jamii forum tumia blogs nyingine hii jf ni kwa ajili ya viwavi wa cdm
     
  17. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #17
    Dec 31, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    ndugu mtatiro vipi suala la barua zilizowasilishwa na hamad mlisahau kulijadili?
     
  18. NusuMutu

    NusuMutu JF-Expert Member

    #18
    Dec 31, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 423
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtatiro nimekufurahia gafla! Wewe ndiye alama halisi ya wanasi-hasa wetu. Unatumwa kuzungumza(na unazungumza ofkoz) hata kile ambacho ww mwenyewe hukiamini. YOU ARE JUST LIKE A BAMBOO FLUTE,JUST BLOW OUT AIR,IT WILL SOUND! kisa? Mkono uende kinywani! Najua wajua you have been used. Now get ready to be refused.
     
  19. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #19
    Dec 31, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,186
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    ...Chama Unafiki na Fitna.
     
  20. M

    Mgongo wa paka JF-Expert Member

    #20
    Dec 31, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 486
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kikao cha kamati tendaji sikuzote kiongozi wake ni katibu, iwe chama chochote duniani, tofauti tu ya majina ya hizo kamati. Baraza kuu la cuf ndo hiyo tarehe 4 atakuwa makamu mwenyekiti nadhani nimekujibu.
     
Loading...