Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maamuzi sahihi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Original Pastor, Oct 27, 2010.

  1. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ZImebaki siku Nne tu Uchaguzi na maamuzi Sahihi ya Kila Mtanzania anayekerwa na UFISADI achague DR.SLAA NA chadema woote KWA UJUMLA haya yatakuwa maamuzi sahihi na utajutia kura yako ila kama unahitaji kubaki na hali hii ya watanzania masikini CHAGUA Sisiemu. Naamu wazi kwa akili yangu timamu kuchagua DR.SLAA awe RAIS wetu kwa miaka MITANO kama alivyosema yeye. NDANI YA SISIEMU wanagombana sana jinsi ya kujiondoa Serikalini.
     
  2. N

    Ngandema Bwila JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimepoke ujumbe toka Legal & Human and Right Center. Wanaomba saidia kufichua VITENDO VISIVYO VYA KAWAIDA KATIKA KITUO Chako cha kupigia kura. kama vitisho nk, Kutoa Taarifa, Andika Kituo chako acha nafasi andika taarifa , tuma kwenda 15540.
     
  3. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Asante sana mkuu wangu. Hii ni habari muhimu sana.
     
Loading...