Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maamuzi sahihi ni yapi? Msaada!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Zedikaya, Aug 19, 2011.

  1. Z

    Zedikaya Senior Member

    #1
    Aug 19, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni msichana mrembo, msomi, aged 26, kuna kaka mmoja (30) ana mke wake na watoto wawili,he is handsome, has a cute wife ,familia yake ina furaha,
    Mada> huyo people kanizimia kitambo na for 2 years tuko ktk uhusiano ambao mda wote huo kijana anasisitiza kunioa huku akidai wakat anaoa hakuwa na ufahamu wakutosha juu ya uamuzi wake na kudai kuna mambo mengi ambayo haina haja kuyazungumzia but promice zake ni kuishi nasi kwa upendo na misingi yote ya mapenzi bora,.
    Nipeni reality kuhusu kuolewa naye kama b/mdogo au nikatae japo mi binafsi namkubali kijana.
     
  2. Quinty

    Quinty JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni vyema umesema wewe msomi...kabla sijakushauri kisomi zaidi hebu tuweke wazi jamaa kaoa ndoa gani ya kiserikali au kiislamu au ya kimila...! Maana kwa unavyoeleza ni kama vile wataka kuolewa mke mdogo nayo inakubalika tu pale ambapo ndoa ya kwanza halali ni ya kimila au ya kiislamu(kwa wale wanaoruhusu) mke zaidi ya mmoja.
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,298
    Trophy Points: 280
    maamuzi sahihi yapo moyoni mwako tayari....
     
  4. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kama mnapendana na ndoa yenu itakutambua wewe pia ni mke halali hakuna kipingamizi. Jiandae tu kwa ukewenza kama upo tayari.
     
  5. Z

    Zedikaya Senior Member

    #5
    Aug 19, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi mkiristu, yeye kaoa kijadi
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Aug 19, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,298
    Trophy Points: 280
    sasa kama kijadi mnaweza kuoana.oaneni tu...
    tatizo liko wapi?????
     
  7. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #7
    Aug 20, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    zedikaya wewe ni mwanaume au mwanamke...nakumbuka ulishaleta mada ya mkeo hapa au nachanganya madesa mnh...
     
  8. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #8
    Aug 20, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    He! Saaly hebu tupe kdg
     
  9. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #9
    Aug 20, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    haaaah we Saaly umeshaambiwa yeye ni mrembo na msomi mbna humuamini?!
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Aug 20, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Yale yatakayokupa furaha...!
     
  11. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #11
    Aug 20, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Lizy hujalala tu!au upo half tym mamy?angalia basi usitoe ukelele na ww ukawaamsha majirani
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Aug 20, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nilale mchana kwani mi
    mzazi?!
     
  13. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #13
    Aug 20, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    haaah haah we sema tu upo half time lol
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Aug 20, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Siwezi kua half time....mi ni FULL time!
     
  15. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #15
    Aug 20, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    haaah haah haah so unawajibika huku unachat?
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Aug 20, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Yeah nipo naosha vyombo alafu simu yangu ina voice command!
     
  17. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #17
    Aug 20, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    mmmh acha wanga ww! Unaosha vyombo ucku wote huu
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Aug 20, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwani kuna muda maalumu?!Si kila mtu na ratiba yake....ama?!
     
  19. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #19
    Aug 20, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    haya bana Lizy japo mtata sana.
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    Aug 20, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Utata wangu nini sasa?!
     
Loading...