Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maamuzi magumu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sulphadoxine, Jun 30, 2011.

  1. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwa nini neno maamuzi magumu lisikike sana sasa na siyo wakati wa urais wa Benjamin William Mkapa, au Ali Hassan Mwinyi au wakati wa Baba wa Taifa Mwalimu Julius Kambarage Nyerere? Kwa kiongozi hasahasa maamuzi magumu hayapo. Kwa kiongozi dhaifu kila maamuzi kwake ni magumu!
     
  2. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,492
    Likes Received: 3,629
    Trophy Points: 280
    duh, hata kukujibu hapa inahitaji maamuzi magumu...n'naweza kula ban!!!
     
Loading...