Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

maamuzi magumu ..

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by jamii01, Feb 3, 2011.

  1. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Baada ya kuwa bongo na kukuta shida ya umeme nimeamua kurudi ughaibuni,nimefika jana tu kunamshakaji wangu mbongo ni prof.kumbe safari yote hiyo alikuwa akinisubiri nikirudi tu kwa mapumziko mafupi kwake anipe story kabla sijarudi tena bongo.

    Huyu Prof. ni mbongo miaka 40,ameoa na familia pia anayo bongo,huwa tunapiga story za kila namna hata za warembo kwa sababu nirafiki yangu wa karibu sana,japo amenizidi umri kama miaka 9 hivi.sasa la jana ameniambia twende tukanunue watoto wa kilatino to spend nao for 3 hrs tu..kisha tuachane nao..gharama zote atalipa yeye.nikikataa kwenda na yeye haiendi na nikikubali kwenda na yeye anakwenda..kwa sababu hana mtu wa karibu naye sana kama mimi mie ndiyo namfichia siri zake zote na hata za farmilia yake yote huwa ananiambia

    Shida ni kuwa nikikataa kwenda nitakuwa nimevuruga urafiki wetu na yeye alikuwa ananisubiri kwa mda mrefu kunishilikisha jambo lake na inaonyesha alikuwa ameplan kwa mda mrefu,pia nitakuwa mmoja wa mtu niliyechangia kualibu ndoa yake huku mkewe akiwa amejitunza kwa uwaminifu mpaka basi....
     
  2. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Usiende! Ikimbie zinaa, Azinie na mwanamke, hana akili kabisa!!
     
  3. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    shida nikuwa tuanishi wote hapa kwake nyumba moja..namna ya kuzungumza naye kwa upole haweze kuelewa..ajamuna mkewe kama miezi 9 sasa unafikiri speed aliyonayo hapo ni ndogo?MANAWAKE MSIKUBALI WAUME ZENU KAA MBALI NA WEWE...ndiyo matatizo kama hayo sasa ..
     
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,934
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Listen to your right conscience!
     
  5. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Siku itafika utajibu wewe na hutakuwa na rafiki yako...afya yako pia sio yake!
    Tafakari, chukua hatua!!
     
  6. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Nenda nae tu hutajuta ukirudi ila msisahau kutumia kinga! wadada wa kilatino si mchezo:coffee:
     
  7. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nenda mwana, wewe hiyo bahati unailazia damu:twitch:!!!!!
     
  8. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #8
    Feb 3, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    its takes one 2 knw one,birds with the same f....?
     
  9. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #9
    Feb 3, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    uh, endelea tu!
     
Loading...