Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maamuzi magumu: Zambia v/s i/coast

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by paranawe, Feb 13, 2012.

  1. p

    paranawe New Member

    #1
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mechi imeisha namwita "mtani" azime king'amuzi chake na afunge geti nirudi uswazi sipati jibu, natingisha kitasa astuke wapi, mzee yupo safarini, au nimpigie simu amumshe mkewe? Noma. Natweta, saa nane usiku hiyo. Uamuzi mgumu: Potelea mbali nafungua mlango wa chumba cha "mtani", taa inawaka, niliyoyaona, m/wangu. Kasi ya moyo: 4200 rpm, ch.... Tu. Wanajf kuna mitihani migumu. Nasubiri kesi ya kuacha geti wazi.
     
  2. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #2
    Feb 13, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hizi mechi za usiku huwa zinaambatana na mambo mengi tu yanayosababisha ndoa za watu kuwa majaribuni!
     
  3. T

    The Priest JF-Expert Member

    #3
    Feb 13, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Sasa na wewe baba zima,mwenye mke hayupo!unaenda kuangalia mpira ili iweje!ndio ukome.
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    We nae baba zima,kwa nin ucnunue king'amuzi chako?ovyooo
     
  5. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #5
    Feb 13, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Kwanza kabisa ninavoamini ni haya kwa hilo tu tukio lako... Wanaume wana un-written rule out of understanding of the following:


    1. Kama yeye mwenye nyumba hayupo (baba wa nyumba) hurusiwi kutia kambi nyumbani kwake... Labda waangalia the well being ya mkewe na unasepa. Au labda hio mechi ni mchana na kuna kundi kubwa la wapenda mpira humo ndani.
    2. Mara nyingi marafiki ambao mmoja wao anaishi katika nyumba ya peke yao na ina geti kabisa, hua na marafiki wafananiavo hivo (wakuangalia nao mechi home) otherwise ni woote bar lakini sio hapo home.
    3. By all means as a gentle man basi ungegonga mlango kwa nguvu... mpaka ulifungua mlango na wajua ni chumbani ni dhahiri hayo ulio yakuta ulitaraji na ulitaka iwe hivo.
    4. Nimekutana na wanaume mbali mbali... wewe mimi sipendi mpira but I know kua ile mechi ya jaana ilikua kabambe kabla hata haijaanza kuchezwa... yaana wale wanaume wapenzi kweli wa mpira hata wenye TV walienda Bar wawe na washikaji..
    5. Bahati nzuri inakua kama twajifurahisha tu hapa.... najua ni dhahiri kua ni utani, na kama ingetokea kweli ungeona hata woga kusimulia ukiogopa asije mume akasikia (au wambea) maana hawataamini kua hukusogelea bi dada....
     
  6. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #6
    Feb 13, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,903
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo ukafanyaje sasa,
    inaonyesha ulilamba bingo.
     
Loading...