Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maamuzi magumu kwenye Ndoa!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by BIG X, Sep 20, 2012.

  1. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mi na mke wangu tuliamua tusile tunda la hedeni mwaka mzima wala usione vitu vya mwenzako. Kila mtu avumilie mpaka mwaka uiishe. Sasa mwezi umepita nahisi kama miaka 2, uzalendo unanishida. Hii ahadi ngumu sana. Hivi inawezekana kweli kuvumilia mwaka mzima kwa lengo la kuboresha penzi!!.
     
  2. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nadhani mnahitaji maombi maalumu maana hata mkeo kukubaliana na jambo kama hilo ni kinyume na taratibu za hiyo ndoa mliyofunga.
     
  3. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2012
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Who told you broda????
     
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Duh wakati unakubaliana nae ulishajaribu kukaa mwaka mzima bila kula
    Na huyo mkeo so mtakuwa mnalala vyumba tofauti au the same room
    na kukubaliana kwenu nini kilisababisha mfikie huko je kuna magonjwa ya zinaa au ni matatizo gani hayo
    na je hamuoni kuwa mnavunja kiapo chenu cha ndoa
     
  5. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Unaijaribu sumu kwa kuionja??
     
  6. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hakuna hayo. Lengo ni kuboresha tu, yaani tusichokane. Lingine ni uwezo wa kuvumilia bila kufanya tendo kwa muda mrefu, kwa mana kwamba ikitokea siku mmoja wetu akiwa mbali na mwenzie labda kikazi au kimasomo, basi awe na uzoefu wa kuvumilia. lakini jingine tena ni kushindana, nani kati yetu anaweza kuvumilia zaidi.
     
  7. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    ebu tueleze uhusiano kati ya kunyimana unyumba na kuboresha penzi
     
  8. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,681
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    That is possible only kama mgekuwa far apart. Mmoja yuko safarini. Lakini mnaonana kila siku.

    Utatupa feedback.

    Ila nimewaelewa mlikuwa mnatafuta kumisiana. Lol.
     
  9. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    tatizo nimeshaonja. si ndio nataka kutibu na maziwa!.
     
  10. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Yaani hayo ndio maamuzi magumu? You cant be serious.
     
  11. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Yani we una akili sana. unaelewa upesi kweli. nadhani ulikuwa na first class kote huko ulipopita.
     
  12. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #12
    Sep 20, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180

    hakuna kitu kigumu kama hicho mkuu na hata hiyo miezi miwili sijui umejitahidi sana
    huwezi ukavumilia kitu ambacho kila siku mnaonana na mko room moja na hakuna tatizo la ugonjwa wala ujauzito ambalo tena ambalo linamzuia mkeo kushiriki tendo la ndoa na wewe
     
  13. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #13
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwako we magumu ni yapi!. you can't be serious!.
     
  14. Mcheza Karate

    Mcheza Karate JF-Expert Member

    #14
    Sep 20, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 689
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Ninyi wote watoto? Una miaka mingapi kwani? Unakijua unachofanya wewe?
     
  15. g

    gurumeti Member

    #15
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hicho unachokisema kinawezekana,kwa sababu mbili tu, "1. HUMAN NATURE NEED CHANGES 2. YOU CANT CHANGE HUMAN NATURE".
    Nakushauri mpe likizo miezi 3 hadi 6, utaona jinsi utakavoboresha ndoa yako. Ni kweli ukikaa na mke wako mda mrefu utamzoea sana na hamu ya sex itaisha!
     
  16. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #16
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,781
    Trophy Points: 280
    Kisa na mkasa cha kujiwekea masharti ya kutonanihii kwa mwaka mzima ni kipi? Mnastahili mkachunguzwe akili zenu maana maamuzi yenu si ya kawaida kabisa kwa watu waliomo waliomo ndani ya ndoa.

     
  17. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #17
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kwani utoto mwisho umri gani!!. hata Dr. Slaa ana wazazi!.
     
  18. Root

    Root JF-Expert Member

    #18
    Sep 20, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,476
    Likes Received: 3,479
    Trophy Points: 280
    mnamkaribisha shetani
     
  19. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #19
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kuboresha tu mwana. kwani we kama unataka kuboresha huwa mnafanyaje!.
     
  20. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #20
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwa upande wako sawa. Lakini sisi kwa upande wetu lengo ni kumfukuza na ashindwe katika jina la yesu!.
     
Loading...