Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maamuzi magumu kwa JK ni yepi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by GAGL, Jan 21, 2011.

  1. G

    GAGL Senior Member

    #1
    Jan 21, 2011
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jamani wa jf naomba tueleweshane hapa. UVCCM wanamtaka JK kuchukua maamuzi magumu katika masuala ya kitaifa. Mtanisamehe kama nitakuwa sikuelewa tamko lao. Lakini swali la msingi hapa ni hili, kama wanamtaka JK achukue maamuzi magumu kuhusu dowans, hivi kumfukuza kazi mtu au kumfunga kwa sababu ya wizi wa mali za umma, ni kuchukua maamuzi magumu?
     
  2. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
     
  3. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    He's remotely controlled by those political tycoons. Hivyo maamuzi ni magumu sana kwake! Kimsingi JK ni ceremonial president watendaji ni akina EL, RA etc, hivyo maamuzi sio magumu ila si yake labda wenye nayo waamue kuyachukua kitu ambacho haiwezekani wajikaange wenyewe.
     
  4. Ernesto Che

    Ernesto Che JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,118
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    JK ni Amiri Jeshi Mkuu (Rais), Mwenyekiti wa chama, Mwajiri mkuu, kwa kifupi ni mkuu wa kila kitu hapa Tanzania. Dowans, Katiba Mpya, utendaji mbovu wa watumishi wa umma, wizi, rushwa, vyote viko ndani ya mamlaka ya JK. tatizo ni uoga wake wa kutimiza majukumu yake ya kawaida sana kama Rais, ndio maana yanaonekana ni maamuzi magumu.
    Hebu fikiria: RA, EL wana nguvu gani iliyo wazi kumzidi JK kama Rais - haiingii akilini mtu aliye chini yako akawa na nguvu isipokuwa udhaifu wako. Tunaposema achukue maamuzi magumu kimantiki tunamkumbusha kufanya kazi yake. AS SIMPLE AS THAT. Hizo ndioo kazi alizoomba kwenye kampeni si kuuza sura..
     
  5. B

    Blessy Member

    #5
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    maamuzi magumu,labda uvccm wangetudadavulia zaid na kwa mifano pia wa hayo wanayoyaita maamuzi magumu kwa bosi wao.inawezekana kabisa kukaa kimya kwa JK ikawa ndo maamuzi magumu kwake yeye.tutafakari
     
  6. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #6
    Jan 21, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,544
    Likes Received: 2,058
    Trophy Points: 280
    Hamjawaelewa uvccm maamuzu magumu kwa jk kwa mustakabali wa taifa ni kujiuzulu...pekee kutaleta heshima na atasifiwa kuwa amechukua uamuzi mgumu wengi unawashinda...ona Mugabe,Gabgo etc....angeachia tu...aombe kupumzika likizo ya ugonjwa nchi ampe bilal basi
     
  7. N

    Nsengimana Member

    #7
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naunga mkono
     
  8. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #8
    Jan 21, 2011
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hao UVCCM wamewalenga Sitta na Mwakyembe. Wanataka JK awafute kazi wapiganaji hawa eti kwa kupingana na mawaziri wenzao (Ni katika kupinga malipo kwa wahuni wa Dowans). Don't take UVCCM seriously, ni vibaraka tu waliotumwa na Lowassa. Nakusanya ushahidi, tukutane humu jamvini Jumatatu niwape inside story. Stay tuned.
     
  9. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #9
    Jan 21, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Ebu ngojeni JK atakapolipuka na uamuzi wa ajabu juu ya dowans endeleeni kuchangia yeye ataconclude
     
  10. Juaangavu

    Juaangavu JF-Expert Member

    #10
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 3, 2009
    Messages: 884
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wanataka apunguze safari zisizo na tija kwa taifa, ili achape kazi. Suala la Richmonduli na dowans, hayo anayafahamu fika; sina uhakika kama Uvccm wanayafahamu fika hayo makampuni kumzidi mzee wa magogoni. Tafakari
     
  11. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #11
    Jan 21, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,585
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Jamani mimi hii naiona ni zuga ya kutosha hakuna lolote ambalo kimsingi linamantiki zaidi ya kutaka kudumaza juhudi na kazi ya wapigaji kwa kudhani kuwa UVCCM ni msaada katika juhudi za kupambana na Ufisadi na kila uozo ndani ya serikali ya mkwere.

    Naamni hayo matamko ni mbinu mbadala ya kunyamazisha juhudi za wapambanaji, kiukweli tusipokaa mamcho mbinu hii itawaweka CCM mahala pazuri tu kwa kufanya wapamabanaji kubweteka. Kwa kifupi hawana msaada wowote katika kuikomboa nchi hawa ndo wale wale!!!
     
  12. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #12
    Jan 21, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Maamuzi magumu ni haya:
    1.Kumfilisi RA, maana ndiye aliyemili Richmond then Dowans.
    2.Kutumia machinery yake kuwabana akina Nazir K, Msabaha, Mramba, YONA,Liyumba, Jeetu Patel et al,
    3.Pia awataje wale tycoons wa drugs, maana anayo list mezani kwake
    4.Amtose EL, na asikubali kuwa remotely controlled nae.
    5.Atamke hadharani kuwa hatuwalipi dowans, na tuko tayari kukosa msaada wa mzungu!
    6. etc.
     
  13. Mbaha

    Mbaha JF-Expert Member

    #13
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 692
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    He will never do that... not even in his dream.... for that will be absolutely suicidal for him. Hayo ndo matokeo ya Raisi kushirikiana na mafisadi!!
     
Loading...