Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maamuzi mabovu yaiua Azam FC Tanga Simba yashinda 2-1

Discussion in 'Sports' started by Reyes, Sep 11, 2010.

  1. R

    Reyes Senior Member

    #1
    Sep 11, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 188
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maamuzi mabovu ya mwamuzi Mathew Akrama yamepelekea timu ya Azam FC kupoteza mchezo wake wa pili dhidi ya Simba SC kwa kuruhusu kufungwa 2-1 katika mchezo uliochezwa uwanja wa Mkwakwani, Tanga.



    Katika mchezo huo mwamuzi huyo aliweza kutoa maamuzi ya upendeleo wa wazi kwa kikosi cha Simba kwani dakika ya 12 ya mchezo mchezaji wa Azam FC, John Bocco alipewa kadi nyekundu katika mazingira ya kutatanisha.

    Maamuzi mabovu yaiua Azam FC Tanga Simba yashinda 2-1 | The Official Website of Azam Football Club
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ungeanza na results ndo uje na komplein.... duh unazi hadi nanihino
     
  3. R

    Reyes Senior Member

    #3
    Sep 11, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 188
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    its all facts
     
  4. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2010
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kweli unazi unakusumbua! Kama unasumbuliwa na red card ya John Boko,hata sisi tunasumbuliwa na ile ya Uhuru. Au umeumia kwa vile wachezaji 5 wa Azam walicheza Algeria na wamefungwa na wachezaji 0 waliocheza Algeria! Utaumia zaidi kwani hata msimu huu kuna dalili kuwa hatupo tayari kupoteza points tuna njaa kama ya msimu uliokwisha
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    facts zipi??

    kwamba mpira uliisha mbili moja au kwamba maamuzi yalikua mabovu??? the first one ndio yenyewe haswaa, na ya pili ni perception

    pole mkuu changanya kongoro kwenye mechi ijayo

    mt
     
  6. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #6
    Sep 13, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Simba haina uwezo wa kuifunga Azam ya sasa ni maamuzi mabaya tu yale;

    [​IMG]
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Sep 13, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hiyo ndio fact yenyewe?
     
Loading...