Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maamuzi haya ya Bunge juu ya misamaha ya kodi nchi imesalitiwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by DENNING, Jun 24, 2011.

  1. D

    DENNING Senior Member

    #1
    Jun 24, 2011
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 150
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    Kama tutaenda namna hii, wabunge wanapitisha maamuzi kwa ushabiki wa vyama, sijui nani sasa anatafuta kuleta vurugu nchi hii tuipendayo mno?. Kweli mwekezaji afanye biashara zake kwa miaka kumi pasipo kulipa kodi na uamuzi huu ukitetewa kwa hoja dhaifu, eti kisa halmashauri zitapewa fedha na serikali kuu?. Hapana nadhani wasiasa hasa wabunge wa ccm mnatutafuta ubaya, na mtatutpata tu.
     
  2. Bundewe

    Bundewe JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tunakoelekea sio kuzuri. Kigwangala keshasahau kwamba aliongoza maandamano kupinga mgodi wa Resolute nzega, mara kageuka bungeni na kuunga mkono serikali kusamehe kodi wafanyabiashara wakubwa ili kuvutia wawekezaji. Ahsante Lissu kwa kumkumbusha, maana tulimuona alivyolowa baada ya kukumbushwa ishu nzega.
     
Loading...