Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maamuma's Thread:Inakuwaje ikiwa....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MwanajamiiOne, Apr 28, 2009.

  1. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #1
    Apr 28, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Wanajamii naomba kuweka hii mada hapa ambayo maamuma alikuwa ameipost katika thread ya "The Remainder....) Nadhani inastahili kuwa thread mpya kwa heshma na taadhima naomba niiweke hapa kwa niaba ya Maamuma.(Samahani kama nitakuwa nimekosea)

    WanaJF, naomba mnipe ufumbuzi wa tatizo ambalo lipo miongoni mwa baadhi ya wanandoa. Ntafananisha ndoa (mke na mume) kama kufuli na ufunguo. Kimaadili ni kwamba huruhusiwi kukutana kimwili na mchumba wako hadi siku ya ndoa (au baada ya ndoa). Sasa inakuwaje unapokuja kugundua kwamba kufuli ulilochukua haliendani na ufunguo wako? Nina maana ya majambo ya chumbani. Mtu huruhusiwi kujaribisha ufunguo kama unafunguaje kufuli, labda kwa taabu au unapwaya au hadi uweke grisi. Hapo nadhani ndio mwanzo wa mtu kwenda nje kutafuta kufuli linaloendana na ufunguo. Vinginevyo uhusiano wa chumbani unakuwa na upungufu kama huo wa pasi kuchelewa kuwaka au haiwaki kabisa. Balbu nayo inapata shoti mara kwa mara. Mnasemaje kuhusu hili? Tuendelee kuelimishana.
     
  2. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #2
    Apr 28, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Duh Maimuma swali lako gumu! Inawezekana kukawa na kipimo cha kukusaidia kujua size, kwa wanawake nakumbuka sie tulikuwa tunaambiwa eti unaangalia kidole chake (mtarajiwa) cha kati ndicho kitakupa hint juu ya size yake. Makubwa.
     
  3. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2009
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Maamuma's has a GREAT POINT.
    Thanks kwa lugha uliyotumia imenikumbusha mbali sana. Enzi nasome kiswahili na vile vitabu vya fasihi.
    Well ni kweli kabisa, at time nilikutana na msichana nikashindwa kabisa kabisa uingiza ufunguo wangu. Kitobo cha kofuli kilikuwa kidogo sana. Or may be funguo wangu ulikuwa mnene mno. So in that situation, ni very tricky sana kama tayari ulishafunga pingu. So to me, we had to cancell the relationship kwani ilikuwa ni karaha to both of us. So the chanllenge is how can we still wait until marriage??? how can we survive those kinds of challenges?
     
  4. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #4
    Apr 28, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Shapu yaani ni kweli kabisa kuwa inapotokea hivyo inawezekana ikawa ni tabu. But ni kweli kuna hizo extreams? za ufunguo kuwa mkubwa nthan kufuli? Si wanadai kufuli inauwezo wa kumudu ufunguo despite the size?

    Mimi nafikiria tabu itakuwa kama kufuli ni kubwa sana au funguo ni ndogo sana hapa nadhani hata kufungua mlango kwa mafanikio itashindikana.
     
  5. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 843
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Asante MJ1 kwa kuiweka kama thread. Nilidhani itakuwa duplication. Haya na tuendelee.
     
  6. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    Kwani enzi za mababu, au katika jamii zisizoruhusu kutesti, inakuwaje pale watu wameshafunga ndoa halafu ikatokea kuwa hakuna compatibility/
     
  7. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Jamani hivi bado siku hizi bado unachua kufuli bila kujaribu ufunguo eh?? Sidhani kama hayo bado yapo!!!!

    Kama funguo kubwa kufuli ndogo unapakaza utelezi tu itateleza na inaingia bila mikwaruzo.....
     
  8. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #8
    Apr 28, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 843
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Enzi za mababu imeshatokea mara nyingi kwamba mmoja wa wanandoa hao au wote wawili wanakuwa hawaoni raha ya tendo la ndoa. Kuna wanawake ambao wamedumu kwenye ndoa kwa muda mrefu sana (labda hadi uzeeni) lakini hawajui kwamba hata mwanamke naye anasikia raha ya lile tendo. Mwanamume naye anafanya tu kwa vile balbu imewaka, anajitahidi hadi izimike kwa utaratibu wa kawaida, lakini raha hamna.
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Apr 28, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mwana hahahahahahaha!
    Tatizo lipo wapi unajua?????
    Mwenye uelewa atuambie tatizo lipo wapi?
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Apr 28, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160

    Hebu acheni hizo hadithi za kufikirika...inaelekea suala zima la mapenzi wengi hatuna darasa la kutosha.....nakushauri wewe na wenzako hapa msome hiki kitabu

    Things Your Mother Never Told You by Marion McGilvary
    Kuna tips kibao za kukabiliana na jamaa mwenye shaft kubwa ama ndogo style tofauti tofauti can help na hata mdada kwenye machine ndogo kufikishana. Kuna mambo mengi sana yanaweza fantasy mapenzi.....kama mdada uko kamili kitabu hiki huwezi regret kukinunua....wadada wengi sana hawajui maumbile yao hata K zao hawazijui....kunasehemu nilicheka mwandishi anasema mdada jitanue mbele ya kioo angalia kila sehemu......chezea loohh ....tafuteni hiki kitabu...amazon kipo.....
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Apr 28, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ukimbania jamaa ukadai mpaka siku ya harusi ndo kama jamaa iwa anaruka ukuta na kujiexpress sijui utafanyaje yeye anakwambia ndo mchezo wake mmetoka kusherekea na kuruka ruka na miplau na micake jamaa anataka kujiexpress usiku utajuuuuuuuuuuuuuuta kuolewa.
     
  12. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #12
    Apr 28, 2009
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    MJ1,
    Mhh umeniacha hoi. Mimi nilidhani kinyume chake. Kama kofuli ni kubwa sana mimi sioni tatizo la ufunguo. Ufunguo uwe mdogo au mkubwa then hamna shida utapenya tu kwenye hilo kofuli. Kuhusu ufunguo kufungua kwa ufasaha itategemea na mambo mengine yanayojumishwa katika ufunguaji wa kofuli hilo kama mikono kugonga gonga kofuli, uzungushaji wa kofulu na maeneo ya kofuli... vyote hivyo hichangia mafanikio ya ufunguaji kofuli. Sasa kasheshe huwa inakuwapo wakati ufunguo ni mkubwa sana kupita kofuli... hayo mambo mengine hayata apply kwani hata uweke gris kiasi gani bado funguo itashindwa kupenya. Na ndicho kilichonitokea mpaka kidogo nipasue kofuli aou nivunje ufunguo pale mpenyezo uliposhindikana. Nadhnai umenipata.
     
  13. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #13
    Apr 28, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    yaani wewe!
     
  14. R

    REOLASTON Member

    #14
    Apr 28, 2009
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo linakuja pale kufuli ni kubwa na ufunguo ni mdogo wakati wa kufungua unakuwa unaelea tuu. hapo kufuli halitafunguka
     
  15. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #15
    Apr 28, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 843
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hahahahaha! Kugonga gonga kufuli kidogo! Umenikumbusha. Nyumba zingine zina masharti wakati wa kufungua kufuli. Eti "vuta kufuli kwa chini kidogo, ingiza ufunguo nusu halafu zungusha ufunguo clockwise kisha anticlockwise... sasa ingiza ufunguo wote", hapo kufuli linafunguka. Bila hivyo mamsapu ni vilio kila siku. Ah! jamani! hivi kuna huo muda wa kukariri matendo yote hayo kweli? Utaweza kufanya hivyo kila siku?
    Raha yake bana mambo yaende automatic, au siyo jamani? One touch, kufuli inaachia taaap! Halafu wote mnachapa usingizi.
     
  16. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #16
    Apr 28, 2009
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hii mada ni nzuri na nikitu cha kuongelea kwa uwazi naomba wadau tuache kuchomekea maswala ya laini za simu.Kuna cousin wangu ilibidi tumuombe mumewe ampe talaka maana ilikua karaha tupu mpaka akakonda afu kila siku hospitali-ufunguo ulikua oversize, mpaka leo ana 'allergy' na wanaume hataki hata kuwasikia.
     
  17. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #17
    Apr 28, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Soln ni moja tupu:::

    Kabla ya kwenda sokoni kununua kufuli jitahidi kujaribisha funguo kabla ya kuondoka ukiondoka hiyo ni mali yako...............................meku............pole
    wakati mwingine utakuta funguo zako fupi ama ndefu zinasaidia hata kufuli kuamua sasa nafunguka ama nagoma then mkishajua eachother kwamba oooh
    kufuli nilionunua limefit hapo baba unaweza lipa pesa zao nje ya hapo wachaga wanasema

    imekula kwako
     
  18. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #18
    Apr 28, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mi iwa nawaambia tatizo lenu jamaa akisha toa ofa kuwa anakuoa basi wewe cha kwanza kufuli unasema litafungwa mpaka siku ya harusi jamaa anavumulia siku ya harusi unakuta jamaa funguo yake ndogo kama peremende utakimbilia kwa nani na umeahidi mtaishi kwa shida na raha...
     
  19. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #19
    Apr 28, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Hapo ndipo akina sie wenye master key(funguo malaya) tunapo enjoy, kila kufuli unapenya unachobadili ni mikao tu.
     
  20. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #20
    Apr 28, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 843
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Sasa Swali: Je kuna haja ya wanandoa watarajiwa, wanapokwenda kupima Ukimwi, washauriwe kucheck pia compatibility ya kufuli na ufunguo kabla ya ndoa? Labda itasaidia kupunguza kuvunjika kwa ndoa ambako sasa takwimu zake hazileti matumaini.
     
Loading...