Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maambukizi ya UKIMWI kwa wanandoa!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nzowa Godat, Sep 26, 2011.

  1. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,533
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Wana JF, imekaaje hii? Kuna baadhi ya wanadoa waliopima na kuonekana negative wakati wa kufungishwa ndoa, lakini in a long run, wanpima na kupatika wakiwa HIV postive. Hawa virus wanakuwa wametoka wapi?
     
  2. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    In how long run, je wakati wa kufunga ndoa walipima mfululizo mara tatu bila kuchakachua kwa kipindi chote cha matazamio? Na je baada ya kuona wamekaa muda gani ndo wakapima na je kipindi chote walichokaa kwenye ndoa je hawajatoka nje ya ndoa? Ukijibu maswali haya basi tutakupa ufafanuzi. Ila ujue hata kama tutakupa ushauri bado majibu hayatabadilika na pia isije kuwa chanzo cha ugomvi kwenu wanandoa.
     
  3. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hilo suala lipo wazi kabisa, incubation period ni kama miezi mitatu hivi japokuwa baada ya wiki mbili tu toka mtu apate maambukizi mapya HIV Virus wanakuwa tayari wanaanza kuonekana kwenye mzunguko. Hivyo kilichopo hapo ni kuwa kuna mmoja wapo alikuwa ameathirika lakini kipindi wanapima alikuwa hajijui au alimnunua daktari ili aonekane mzima kumbe ni mgonjwa.
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,694
    Trophy Points: 280
    kuna mmoja kigeugeu hapo anamgeukia mwenzake
     
  5. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Huku tupo jamii fotoz jamani
     
  6. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #6
    Sep 26, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    wana ndoa ndio wanaoongoza kwa kuvunja amri za MUNGU tena wanawazidi hata wale singles. wengine wana ndoa mpya kabisa yaani wana katoto kamoja tu lakini wanakula nje tena bila aibu wala woga. sasa kwanini wasipate maradhi.
     
  7. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu maelezo yako hayajitoshelezi .... Kwani ajabu wasipate kwanini? ... Si mmoja anaweza kuwa ametoka nje ya ndoa au... ? hukuweka hiyo condition kama haikuvunjwa ...!! Kama hakutoka na hiyo ni hakika ... possibility ni mbili

    1. Incubation period ....wasnt taken care kwenye vipimo vyao..

    2. Mutation has taken place ... HUMAN INDIGENOUS RETROVIRUS HIRV (Normal Flora) has chaged to HIV ....

    Kuna baadhi ya watafiti hawamini kuwa HIV vinatoka nje ya mwili wa mtu ... ila baada ya immune shut down ... HIRV ..turns to HIV
     
  8. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #8
    Sep 26, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Tukumbushane tu hili ni jukwaa la mafotos....!!!
     
  9. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #9
    Sep 26, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,706
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    hakuna lolote, mbona wengine huwa wanapiiiiiiiiiiiiiiiiima weeeeeeeeee, hakuna kitu wala msisingizie hicho kipindi cha 'kuatamia' ni ubazazi tu unaoendana na kumchoka mwenzio baada ya kuwa naye kila siku na ile kuwa unapata ile 'kitu' muda wowote unaotaka si ndio unaikinai na kuamua kutafuta ladha nyingine za pembeni. Huko ndo mambo yanakopatikanika.
     
Loading...