Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maalumu kwa akina dada/ wanawake tu.........!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ngoswe11, Jun 17, 2011.

  1. N

    Ngoswe11 Member

    #1
    Jun 17, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 87
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wapendwa wana JF Dada's , Heshima yenu nyote ....... shikamooooo!


    Mie naomba kuuliza au kufahamishwa nafasi ya uvaaji wa nguo ya ndani = ch.u.p.i na bra katika kuhamasishwa tendo la ndoa kwa mpenzi wako i.e boyfriend, hubby n.k. Je ni kweli rangi ya chu.pi ina nafasi ktk kuamsha ari kwa mpenzi wako? Au rangi ya bra unayovaa?

    NB: katika utafiti wangu mdogo nilioufanya (size of the sample was small, was not enough to lead me to generalize my study) imeonyesha kuwa wanawake wanapendelea sana kuvaa chu.pi rangi nyeupe/ most of them japo sio wote, na pia hupenda kuvaa bra nyeusi. Je nini hasa sababu ya nyie wadada kuvaa chu.pi nyeupe na sio nyekundu au pink? Au kuvaa bra nyeusi instead of white or pink, blue n.k

    Naomba msinishambulie wapendwa akina dada's ndio maana nimekuja kwa heshima na upole (rejea hapo juu). Natanguliza shukrani kwa michango yenu na naamini pia hii itatoa somo kwa akina dada wengi kuwa wapendelee kuvaa chu.pi za rangi gani au bra zipi na kwa sababu zipi.

    Nawaheshimu sana dada zangu wote hapa Jf.

    Siku njema na kazi njema.
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Marhaba Ngoswe...

    Dah! hii topic... michango yaja, mimi nirarudi baadae... ila tu ndio aina na rangi ya matter...
     
  3. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
     
  4. N

    Ngoswe11 Member

    #4
    Jun 17, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 87
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dah asante sana kwa kutujuza hilo, lakini unaweza fafanua jibu lako? rangi ipi hasa ina-matter na wapi na ni wakati gani? kama hutojali tutafurahi kusikia kutoka kwako dada yetu mpendwa!
     
  5. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,547
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    usiogope kwani uzoefu unatuambia hapa janvini topic zote zinapitiwa na kuchangiwa na watu wa jinsia zote hata kama ukispecify jinsia,.....wewe jimwaege tu -------aaaaaaaaaaaah! hata mm nilikua napita tu. am sorry
     
  6. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #6
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Bacha maoni yako mazuri, ila the way umeuliza hio kitu kama vile una infor
    ulipata mahali ya kushare.. please do..lol I know Ngoswe hata mind si ataka kujua..lol
     
  7. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #7
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Sijali dear naomba tu nivumililee....
     
  8. N

    Ngoswe11 Member

    #8
    Jun 17, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 87
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu nakushukuru sana kwa kuliona hilo, naamini walengwa wa swali watakusoma vizuri sana kaka, hivyo hata mie nategemea pia katika ule muktadha wa rangi ipi inafaaa na ni kwanini na wapi hasa ina-matter , hayo majibu nadhani watatuelimisha hawa dada zetu. Uzuri wa dada's zetu wa Jf they are here to teach us , I real appreciate them.
     
  9. N

    Ngoswe11 Member

    #9
    Jun 17, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 87
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    well noted dada!
     
  10. N

    Ngoswe11 Member

    #10
    Jun 17, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 87
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kabisa, nitafurahi kujua na hilo kama pia lipo ktk uzingatiaji wa hilo jambo!
     
  11. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #11
    Jun 17, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Asha mpenzi, sio kwamba nina information already,
    hapana, kiukweli kama ningekuwa nazo isingekuwa busara,
    mie kuuliza tena hapa jamvini.....lol....
    Unajua kuna mtu nilimnunulia za rangi ya blue na nyeusi lakini sioni akizivaa ati,
    hebu nisaidie hapa Asha wangu.....lol...........
     
  12. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #12
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Napita tu,nitarejea baadae kidogo.
     
  13. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #13
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mhhhhhhhh inategemea mhusika anapenda rangi ipi
     
  14. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #14
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Sory kuwaingilia madada but i have something to say!Kwa upande wangu ili mdada anihamasishe na rangi ya "kufuli" au bra inategemea na rangi ya ngozi yake,mfano akiwa mweupe halafu akapigilia kufuli na bra black ebanaee mzee mzima nitaanza kuhema ka nimetoka kwenye mbio z marathon huwa napagawa sana!
     
  15. N

    NSHIBO1 Member

    #15
    Jun 17, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Bado jua halijazama!!!!!!!!!!!!!
     
  16. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #16
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,914
    Trophy Points: 280
    Mambo ya NGOSWE mwashie NGOSWE mwenyewe.
     
  17. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #17
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    mi asivae kabisa, sipendi avae bra au kufuli faragha
     
  18. Kilbark

    Kilbark JF-Expert Member

    #18
    Jun 17, 2011
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 558
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    My self I'd like my girl to wear a pink underwear and leather high heels.
     
  19. v

    vivimama Member

    #19
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rangi ya chhhhp na braaaaaa inategemea na mapenzi au utashi wa mtu.
    ila kiukweli wadada wengi twapenda white colour ili kumwonyesha mpenzi kiwango cha usafi.
    LOL
    Halaf pia mdada msafi hata akiwa katk mambo ye2 ya mwezi humkuti kakuvalia black kama kweli anamaanisha usafi maana huo ndo muda wa kudhihirisha that im real msafi.
    Ukipiga kitu black kipind cha mwandamo wa mwezi hata jamaa atahisi hujui kufua vizuri sooooooooooo........
    NI MTAZAMO TUUUUUUUU JAMANI WANA JAMVI.

    mapenzi yangu
     
  20. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #20
    Jun 17, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Nyeupe inahamasisha usafi..na kujiamini ...
    Nyekundu kweli ni romantic hasa mvaaji akichangua yenye mvuto mashallah
     
Loading...