Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maalum: Kwa wale bado ni vipofu, wasioona mbele wala nyuma, walioamua kuichagua CCM

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by MwanaHaki, Oct 30, 2010.

  1. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    CCM inakiuka miongozo ya katiba yake, ikiwa ni pamoja na mwongozo wa Azimio la Arusha na Siasa ya TANU juu ya Ujamaa na Kujitegemea, kama ifuatavyo:

    Imetoka: http:www.ccmtz.org/nyaraka/azimiolaarusha.pdf

    Bado mtaipa CCM kura zenu, wakati asilimia takriban 40 ya Bajeti ya Serikali Kuu ni mikopo na misaada kutoka nje ya nchi, mikopo ambayo inabebeshwa Watanzania ambao HAWANUFAIKI NAYO, jambo ambalo LINAWAUMIZA?

    -> Mwana wa Haki!
     
Loading...