Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maalimu Seif siyo Makamu wa kwanza wa Rais Zanzibar?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by pascaldaudi, Jul 16, 2011.

  1. pascaldaudi

    pascaldaudi JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Great Thinkers, nimekuwa nikijiuliza hivi kwa nini vyombo vya habari (hususani magazeti=haswa mwananchi) kwa nini kwenye title zao huwa hawaanzi na title ya MAKAMU WA KWANZA WA RAIS WA ZANZIBAR?
    Mfano:Maalimu Seif ahimiza uwekezaji katika elimu
     
  2. C

    Consultant JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2011
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,972
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Hawaandiki hivyo kwa kuwa ''kila mtu anajua Maalimu Seif ni Makamu wa Kwanza wa Rais Zanzibar''

    Sio Maalimu pekee, hata kwa JK, sijawahi kuona wakiandika kwa mfano: Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania ndugu JK aelekea Sudan leo''. Kwa nini wahangaike kutaja cheo chake chote wakati mimi, wewe na yule tunalitambua hilo?
     
  3. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Umenena mkuu!!
     
  4. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Umenena mkuu,safi sana!!
     
  5. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Threads zingine bana!
     
  6. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ni sahihi si lazima sana kuanza na cheo cha mtu ila inapobidi
     
  7. pascaldaudi

    pascaldaudi JF-Expert Member

    #7
    Jul 16, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ndiyo maana ya Great Thinkers!
     
  8. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #8
    Jul 16, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kama Slaa pia.. Hakuna anayesema Padri Muasi Slaa...............kwa sababu kila mtu anajua hivyo!
     
  9. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #9
    Jul 16, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,893
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Anawapeleka puta! Anawatia uchizi! Anawafanya msahau kuvaa nguo za ndani? Na bado..!!
     
  10. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #10
    Jul 16, 2011
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Umeona eeeeeh!!!
     
  11. pascaldaudi

    pascaldaudi JF-Expert Member

    #11
    Jul 16, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ndiyo tatizo la wanafiki wa CCM, wao wanaambiwa wananchi tunamaisha magumu, tunahitaji mabadiliko, wao bado wapo zama za TANU! Ngoja Dr Slaa aendelee kuelimisha wananchi na wao (CCM) wakalie majungu!
     
  12. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #12
    Jul 16, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 135
    Miafrika na kupenda titles huku haiwezi kazi na they cannot deliever hii ni cancer kweli .Kwani akisema JK au Maalim ina maana title zao zinaondoka au zina oza ? Acheni kutupotezea muda na kupenda title bila maendeleo kutokana na hizo title .Ulaya watu wanaitana majina ya kawaida hata wewe na boss wako na bado wanatupa misaada .Ujinga wa titles uko CCM na bado Nchi iko gizani .Shame shame .
     
  13. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #13
    Jul 16, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Hana kazi yoyote kule yupo jela ya kisiasa kwa malipo siyo kiongozi wa serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar, kwanza alikuwa hayatambui mapinduzi ya Zanzibar na aliposikia Mapinduzi daima alisema anakerwa iweje leo aimbe Mapinduzi daima?
     
  14. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #14
    Jul 16, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,329
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Mpaka amewafanya wapate wazo la kujivua gamba, eti mapacha watatu. Na wale 8 je?
     
  15. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #15
    Jul 16, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kwenye ukurasa wa mbele wa gazeti si lazima kutaja cheo cha mtu lakini anapoanza kuelezea habari husika ndipo utakuta anataja cheo cha muhusila
     
  16. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #16
    Jul 16, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,863
    Likes Received: 3,097
    Trophy Points: 280

    Hawaandiki kwasababu wadhifa wa makamu wa kwanza wa Rais hauko ndani ya katiba ya JMT.
     
  17. s

    seniorita JF-Expert Member

    #17
    Jul 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wewe mgonjwa una psychosis (acute phobia) na inaelekea you dread Slaa sana...pole sana sijui itakuwaje akishika nchi kama anakunyima amani sasa hivi...na mbado
     
  18. mkuyati og

    mkuyati og JF-Expert Member

    #18
    Jul 16, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 665
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 60
    huwa hamkosekani nyinyi.. astaghifirulai
     
  19. GHIBUU

    GHIBUU JF-Expert Member

    #19
    Jul 16, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 2,698
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    sio yeye tu hata sisi wananchi tunakerwa na neno mapinduzi kwa sababu mapinduzi ni mauwaji kwa zanzibar,kama hufahamu hisotry ya zanzibar njoo tukuvunze,mapinduzi yaliofanyika zanzibar ni kupinduliwa kwa dola ya zanzibar . Lakini tunawahakikishia tutairudisha dola yetu. Muungano tutauvunja.

    Nashangzwa pia kuona makamo wa muungano siku zote huuandikwa kuna ni kamamo wamuungano katika magazeti lakini makamo wa zanzibar wa kwanza hawandiki huo ni ubaguzi na nia yenu watanganyika ku hiding zanzbar na viongozi wake wasitambulike kimataifa.
     
  20. Makaimati

    Makaimati JF-Expert Member

    #20
    Jul 16, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 462
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0


    No permanent friend

    No permanet enemy

    Only permanent interests.

    Permanent interest ni kuona GNU inarudisha Utaifa wa Zanzibar.

    Upo Mkuu?
     
Loading...