Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maalim Seif Unatuangusha. Hata Ndalichako sasa anakushinda?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by thatha, Feb 26, 2012.

  1. t

    thatha JF-Expert Member

    #1
    Feb 26, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Kabala ya kuingia ktk Serekali , mengi ulituahidi, moja kubwa uliotuahidi kwamba utapigania maslahi ya Mzanzibar popote ulipo.
    Lakini Mungu ni mkubwa, anajua kila mtu liliomo moyoni mwake.
    baada ya kukabidhiwa fupa (makamo wa 1 rais) kutembea kwa vingora mambo yamebadilika.
    baraza la Mtihani NECTA tangui lianzishwe halijawahi kufanya unyama huu wa watoto wetu maimia huku Zanzibar huku wao wakiwa ndio chanzo cha kuvuja mitihani yao. nakumbuka bungeni Ndalichakoaliwahi kujadiliwa jinsi baraza lake linavyovujisha mitihani.
    Lakini chini ya utawala wa Maalim seif 9simba wa Vita) haya yanatengeka huku kukiwa na viongozi wakuu wa Cuf ndani ya baraza la mawaziri.
    huko bara mtihani wa std ulipoibiwa na kufutiwa matokeo yao. wanaisiasa walikuja juu. waziri akakataa ****** wa NECTA na kuwarudisha watoto kwenye chumba cha mitihani mwakani. Zanzibar ndalichako anajigamba kwamba hicho kitu hakuna kwa upande wa ZANZIBAR.
    Naamini kama Cuf isingeungana na CCM katika serekali ya umoja wa Kitaifa Ndalichako angalitafuta pakupita. maalim seif ungalipita kila kona na pengine ungaliongeza chumvi ili kulishindikza baraza la mitihani na CCM kupitia upya msimamo wa baraza hilo. lakini sio sasa .
    uko wapi maalim seif?
    Uko wapi uliaodai utatea maslahi ya Mzanzibar popt ulipo?
    uko wapi?
    sasa bado upo?
    Upo na unasimama na kiazazi cha mzanzibar?
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Feb 26, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Wekeni bidii kwenye masomo! Kulia lia si mwisho wa zero
     
  3. m

    moshingi JF-Expert Member

    #3
    Feb 26, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 278
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acheni kuiba mitihani, tieni bidii katika masomo kamwe msilete siasa katika ubora wa taaluma.
    Wengi wa Wazanzibari tunaokutana nao vyuoni wapo shallow sana, hadi mtu unajiuliza alifikaje
    hatua yo chuo??? Kwa taarifa yako Mama Ndalichako ni Daktari wa Phd, ni wa ukweli, yupo makini sana...
    Alipoingia NECTA alikuta kichaka cha watumishi waliokuwa wamezowea kufanya biashara ya kuvujisha
    mitihani akakisambaratisha wamebaki kumchukia tuu kwa visingizio mbalimbali...
    Kama hujui wapo wanasiasa wakubwa tuu serikalini, wengine walitajwa na mwanasheria Msemakweli katika
    kijitabu chake cha "mafisadi wa Elimu", wamejaribu mara kadhaa kutaka kumuhonga ili awasafishe na tuhuma
    hizo amewakatalia katakata na amewaambia yupo radhi arejee UDSM kufundisha kuliko kupokea hongo au ahadi ya
    madaraka makubwa zaidi ili kuupindisha ukweli...hii ndiyo sababu ya wale waliodai wamekashifiwa na Msemakweli
    hawajaenda mahakamani kumshitaki...Ninachotaka kukwambia huyo mama huwa hatishwi kirahisi ili kuupindisha
    ukweli...Tatueni tatizo la uduni wa elimu kwani mkiendekeza siasa Wazanzibari mtabaki kuwa wapagazi...Wakenya, Waganda, Wanyarwanda, Watanganyika na wengineo ndio watachukua ajira zote muhimu kwani sasa soko lipo wazi.
     
  4. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #4
    Feb 26, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Usimsumbue Maalim, yupo busy, hawezi kushughulikia upu.mbavu uliousema.
     
  5. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #5
    Feb 26, 2012
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Wazanzibari hata kuandika hawajui, sasa hebu angalieni Kiziwi alichopost humu! Sasa mtu kama huyu akifutiwa matokeo si inakuwa nafuu kuliko kama angekuja kuwa mzigo huko mbele ya safari? Halafu haya malalamiko ukayaweke kule mzalendo.net ambako maalim Seif anapita kusoma kidogo
     
  6. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #6
    Feb 26, 2012
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    taratibu swahib, usitukane wazanzubari wote kwa jambo la mtu mmoja
     
  7. F

    Falconer JF-Expert Member

    #7
    Feb 26, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 596
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    Kiziwi, wewe ni CCM bobea. Wacha fitina zako. Kwani Maalim Seif ana serikali?. Nyie CCM ndio majanga makubwa kwa Zanzibar. Maalim Seif alitoka na mawaziri kuwapeleka India na Scandadinavia na mmoja wao alikuwa ni waziri wa elimu. ALIPOKUWA iNDIA WALITEMBELEA WIZARA KADHA WA KADHAA na mojawapo ilikuwa ni wizara ya elimu na palitiwa mikataba fulani kuhusu elimu. Sielezi sana lakini kabla ya kulaumu, jua unalolilaumu ni jambo gani. Elimu itabadilika tu maana hili la kutegemea NECTA, ni zero na tumeona lilipo tufikisha.
     
  8. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #8
    Feb 26, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mbona wazanzibari wana idadi kubwa ya maprofesa ikilinganishwa na bara? Hapa tatizo si wazanzibari bali viongozi wao waroho kama Seif Sharriff Hamad ambaye amegeuzwa kimada wa CCM bila hata chembe ya aibu. Amenyolewa madevu na kupendeza kweli kweli. Ama kweli CCM wamejua kuitukana na kuia Zanzibar kwa njia ya aibu.
     
  9. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #9
    Feb 26, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Nchi ya Zanzibar na vioja vyake.....
     
  10. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #10
    Feb 26, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Elimu ya chini si mambo ya muungano sasa ilikuaje mkakubali kufanya pepa za Necta,higher education ndo mambo ya muungano,vunjen muungano tumewachoka kama vile mlivyotuchoka!
     
Loading...