Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maalim Seif Sharrif bado Ngangari

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lucchese DeCavalcante, Mar 8, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    <table width="100%" border="0" cellpadding="0" cellspacing="0"><tbody><tr><td align="left"><table width="100%" bgcolor="#dddddd" border="0" cellpadding="0" cellspacing="0" height="23"><tbody><tr><td width="606">
    </td> <td width="139" align="right">
    </td> <td width="12" align="right">
    </td> </tr> </tbody></table></td> </tr> <tr> <td bgcolor="#999999">[​IMG]</td> </tr> <tr> <td class="shortnews" valign="top" align="left" bgcolor="#ffffff">
    <!--ThumbBegin-->[​IMG]<!--ThumbEnd-->
    <!--ThumbBegin-->[​IMG]<!--ThumbEnd-->

    <!--colorstart:#000066--><!--/colorstart-->Majira ya mchana LEO, uvumi ulienea katika jiji la Dar es salaam kama moto wa petroli eti maalim Seif kafariki dunia!!! kama inavyojulikana Dar kwa umbea, hali hiyo ilisababisha watu kuanza kupigiana simu na kutumiana meseji kueneza kifo hicho cha uzushi. Kiukweli Maalim yu ngali mzima ingawa kweli alikimbizwa hospitali jana baada ya kupandwa presha na kisukari. Kamera yetu ilitia timu Hindu Mandal hospital ambako amelazwa na kuongea nae na kusema kuwa uvumi huo ameusikia lakini anamshukuru Mungu hali yake inaendelea vizuri kama anavyoonekana akiwa katika kitanda chake na huenda akaruhusiwa kurejea nyumbani baadae leo!<!--colorend--><!--/colorend-->

    </td></tr></tbody></table>
     
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Thanks man!! kuna jamaa aliweka hii kitu leo.
     
  3. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,256
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Thanks. Tunamtakia afya njema.
     
  4. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Tunamuombea kwa Allah afya yake iimarike na aendelee na shughuli zake kama kawaida.
     
  5. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2010
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Huyu katuwekea mapicha, tunashukuru mkuu
     
  6. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2010
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,412
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    Thanks mkuu!
     
  7. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2010
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ahsante Mfunyukuzi,
    Mungu ampe Maalimu Seif afya njema haraka iwezekanavyo
     
Loading...