Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maalim Seif Shariff Hamad tuombe radhi wakristo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Msee Lekasio, Feb 19, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. M

    Msee Lekasio Member

    #1
    Feb 19, 2012
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maalim Seif Shariff Hamad, nduguyo Jussa katika utetesi wake kuhusu CUF kufanya vibaya huko Usini, alisema kuwa ni kwa sababu jimbo hilo lina Wakristo wengi. Sasa kwa kuwa wewe ndio CUF na CUF ndio wewe sisi wakristu wa masehebu yote hapa nchini tunaomba kupata ufafanusi wa hii kauli.
    1. Je CUF huwa inapigiwa kura na wasilamu tu
    2. CUF ni chama cha dini au siasa
    Na baada ya ufafanusi ni matarajio yetu kuwa utamfukusa huyu mchochesi wa mambo ya udini kutuomba radhi wakristu.
     
  2. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Na kwa hiyo ccm kashinda, so ccm ni ya wakristo na Raza naye kaasi uislam?

    RIP CUF, tulukupenda sana.
    Huko uendako kamwambie mtoto aliyefia tumboni (ccj) bado tupo.
     
  3. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Maalim eti anataka rais ajae 2015 atoke Zbar ili awe mwislam.
     
  4. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #4
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  5. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #5
    Feb 19, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Na NCCR-MAGEUZI nayo ina RIP!
     
  6. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #6
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli hiyo kauli yake aliyota ni mbaya sana kwa wakati huu tukiwa na mwamko mkubwa wa kisiasa Tz kwani nidhani udini tuliuacha 2010 baada waliounzisha kutimiza dhana yao kumbe cuf na kushindwa kwao kujenga hoja wanaanza kuumbatia udini
     
  7. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #7
    Feb 19, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Ana ******** huyu eeh maalim??? yani hilo wasahau kabisa kutawaliwa tena na wagonjwa ******* wale... JAMANI EEH MSIPENDE KUONGELEA **********..The so called Jussa he's a prominent ****** iin Zanzibar..vijana humuita father christmas..at that age hajaoa hana mpango..msameheni bure

     
  8. M

    Makupa JF-Expert Member

    #8
    Feb 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    kwa mujibu wa imani.yake.seif wakristo wote hawamwamini mungu
     
  9. a

    adobe JF-Expert Member

    #9
    Feb 19, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 1,478
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    hawa jamaa ni majini hawastahili kuishi na jamii
     
  10. sajosojo

    sajosojo JF-Expert Member

    #10
    Feb 19, 2012
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 738
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    cuf cha cha kiislaaam na sio chama cha kisiasa...tukikatae kwani kinachochea udini
     
  11. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #11
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,067
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kwani Mtatiro ni muislam?
     
  12. t

    thatha JF-Expert Member

    #12
    Feb 19, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Jussa ni kiboko cha wakiristo.kaeni na chadema yenu
     
  13. t

    thatha JF-Expert Member

    #13
    Feb 19, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    chadema ni chama cha wakiristo waliouchukia utawala wa kikwete. hapa nakusudia akina Pengo na kundi lake.
     
  14. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #14
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hili nalo neno! Duh
     
  15. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #15
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    CCM na CUF Waislamu wanaopenda utawala wa Kikwete sio?
     
  16. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #16
    Feb 19, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    Heeh ya kweli hayo? hawa wapemba vipi?
     
  17. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #17
    Feb 19, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0

    Walioendesha mtandao wa kumwingiza kikwete madarakani ni wakristo wengi tu hawakujua kuwa ni mwislamu? Kauli zenu hizi zimesababisha baadhi ya wakristo kujuta kwani wanamuunga mkono sana kikwete lakini mmemgeuza ni Rais wa waislamu. Kwa maneno mengine mnawaambia wakristo tafuteni Rais wenu mkristo huyu ni wa kwetu.

    Mtandao:

    Samwel Sitta
    Edward Lowassa.
    Benard Membe
    Emmanuel Nchimbi

    kulikuwa na wakristo wengi tu kwenye mtandao huu walimtanguliza kikwete mbele bila kujali dini yake lakini mnageuza matusi. Bila Lowassa na Sitta kumpigania pengine Jk asingefika hapo.
     
  18. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #18
    Feb 19, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Leo nilikua naongea na askofu mmoja pale baraza la maaskofu.//..Aliniambia kua ni wao walinuita JK na kumpa onyo siku tatu kabla hajasaini mambo ya kadhi na wali muahidi kua hatomaliza muda wake kama angekubali..jamaa akaogopa katika terms and conditions ndo akawaambia waislamu kua watajiju serikali haito usika..Hii nchi ya kikatoliki bwana!!! waislam ni pwani tu huku..nenda songea ndan ndan hata uislam hawaujui

     
  19. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #19
    Feb 19, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mwaka 2005 Rais aliyekuwa anaondoka madarakani Mkapa alikuwa mkristo na waliogombea kupitia CCM walikuwa 13 kama sijakosea. Waislamu walikuwa wawili au watatu lakini katika mchujo akapita Mwisalmu. Katika tatu bora waislamu walikuwa wawili na mkristo mmoja ikiwa ni pamoja na Salim Ahmed Salim na Mark Mwandosya. Nchi yetu haina udini ila watu mnaukuza kwa sababu tu ya maslahi yenu.

    wanamtandao wengi walikuwa wakristo wangeweza kumtumia mkristo mwenzao Mkapa akiwa madarakani kuwamaliza waislamu lakini Mkapa akaondoa jina la John malecela kwenye kamati kuu wakati huo Malecela alikuwa na nguvu kubwa sana katika chama na baadhi ya watu wanadai kama Mkapa asingeondoa jina lake pengine ndiye angekuwa Rais mwaka 2005.

    Nchi yetu ni nzuri haina udini.
     
  20. L

    Luluka JF-Expert Member

    #20
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hebu edit kwanza tittle!hawezi kuwa mwalimu huyo!ni maalim!elimu dunia haijui kabisa
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...