Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maalim Seif ni Mfadhilri wa TV Imani amesha wahihiza Waislam kuichangia kwa nguvu Zote!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KING COBRA, Oct 13, 2012.

  1. KING COBRA

    KING COBRA JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,783
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Maalim Seif, Shikh Ponda, Shikh Ali Basaleh ni wadau wa TV Imani ndio maana inatukana serikali na ukristo lakini haifungwi angalia hapa:
    [​IMG]Makamu wa Kwanza wa Rais wa Zanzibar, Maalim Seif Sharif Hamad akihutubia uwanja wa Taifa katika hafla ya kuchangisha kituo cha televisheni cha Imani.

    MAKAMU wa Kwanza wa Rais wa Zanzibar, Maalim Seif Sharif Hamad, amewahimiza Waislamu nchini kote kujitokeza kwa wingi kuchangia uanzishwaji wa kituo cha televisheni kiitwacho Imani, kwa sababu televisheni hiyo itatoa mchango mkubwa kufuta dhana potofu dhidi ya Uislamu, na kutoa taaluma ya maadili mema ndani ya jamii.
    Alisema hayo leo alipokuwa akihutubia kwenye hafla ya kuchangia uanzishwaji wa televisheni hiyo, inayoanzishwa chini ya Jumuiya ya Islamic Foundation, ambayo pia inaendesha Redio Imani iliyopo mkoani Morogoro. Maalim Seif alisema vituo vingi vya televisheni hapa nchini mara nyingi huonesha vipindi vinavyokwenda kinyume na maadili mema ya jamii, jambo ambalo kwa kiasi kikubwa linachangia kuharibu maadili ya jamii na zaidi vijana na watoto wadogo.
    Makamu wa Kwanza wa Rais alisema mbali ya kujenga maadili mema kituo hicho cha televisheni pia kitaweza kufanya kazi kubwa ya kuwaelimisha wanajamii, juu ya mazuri na mchango wa Uislamu na kufuta dhana inayoenezwa na baadhi ya watu, dhana ambazo zinapotosha na kuipaka matope dini ya Kiislamu.
    “Waislamu jitokezeni kuchangia mambo ya kheri, kuanzishwa kwa televisheni hii ni jambo la kheri, wafanyakazi serikalini, Mashirika ya Umma na taasisi binafsi changieni, na wala msione haya kujuilikana nyinyi ni Waislamu, Uislamu ndio dini sahihi” alisisitiza Maalim Seif.
    Alieleza kuwa wapo waislamu wenye uwezo mkubwa na nafasi ya kuchangia mambo kama hayo yenye faida kwao na Waislamu wote, lakini kuna wengi miongoni mwao , licha ya kuwa na uwezo huo wamekuwa wagumu kutoa, na badala yake kujikita zaidi katika kuchangia mambo ya anasa.
    Katika hafla hiyo, Waislamu mbali mbali walijitokeza kuchangia ambapo, Makamu wa Kwanza wa Rais alichangia shilingi milioni mbili kwa ajili ya uanzishwaji wa kituo hicho cha televisheni. Akizungumza katika hafla hiyo, Sheikh Ali Basaleh alisema vyombo vingi vya habari nchini, vikiwemo vituo vya televisheni havina tabia ya kutangaza mambo mema yanayogusa Uislamu na Waislamu, na badala yake vyombo hivyo vimekuwa vikijikita zaidi kuripoti mambo mabaya dhidi ya Uislamu na kuyapa umuhimu mkubwa.
    Basaleh alieleza kwamba televisheni hiyo ya Kiislamu ikianza matangazo yake itasaidia kutangaza na kutoa taaluma juu ya mambo ya Uislamu, ikiwemo kufuta dhana hizo potofu zinazoupaka matope Uislamu. Mkurugenzi wa Islamic Foundation, Sheikh Arif Nahad alisema Waislamu wakiamua wanaweza, kwasababu hivi sasa wameamka baada ya miaka mingi ya kujiweka nyuma na kufunga mikono katika shughuli za kimaendeleo.
    Sheikh Nahad alieleza kuwa hakuna sababu televisheni hiyo ishindwe kuanza, na kwa kuwa jumuiya yake imeahidi itatekeleza hilo na kuwaahidi mamia ya watu waliohudhuria kuwa televisheni hiyo ipo njiani inakuja.
    Habari na Khamis Haji, Picha na Salmin Said (OMKR)
     
  2. Cheche Mtungi

    Cheche Mtungi JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,451
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    CUF=RADIO IMANI=IMANI TV=UAMSHO nk!
     
  3. N

    Nzinyangwa Member

    #3
    Oct 13, 2012
    Joined: Aug 27, 2008
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh!!!! Kwa hiyo wewe ulitaka waislamu wasichangie chombo chao!!!!! Hivi wanasiasa wengine wanaochangia michango mbalimbali makanisani nalo iwe ajabu?? au? kweli hampendi kuona uislamu unaendelea. Hivi hii thread ina hoja yenye kichwa kweli??? Kumbe udini ukuimvaa mtu hata akili yake inashindwa kufanya kazi!!!!!!
     
  4. Dogo1

    Dogo1 JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,063
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    ndg hawa wagalatia bure kabisa, wamesahau kuwa viongozi wengi wa serikali wamekuwa wakichangia harambee zinazoendeshwa na makanisa. Hatujawahi sikia yakijadiliwa hayo JF. Bado wanaJF walio wengi wanamawazo mgando.
     
  5. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,085
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280

    tatizo lako nini.. hapo..?

     
  6. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,085
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    cant wait TV iman kuwa on Air! ..

    wapo watakao nuna na kukasirika!
     
  7. G

    Gene Senior Member

    #7
    Oct 13, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anahutubia wasiofikiri mara mbili..........
     
  8. mpemba mbishi

    mpemba mbishi JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 1,132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mara nyingi watu kuguswa kwa
    vitendo mbalimbali ambavyo
    vinafanywa na sisi Waislamu na
    pia vilivyotajwa katika Biblia.
    Matendo na Ujumbe huyo
    yatakuwa katika maeneo kadhaa katika Biblia, Taurat na Injiyl. Sisi
    tu pamoja katika ’Ibaadah na
    matendo ambayo yalikuwa
    yakifanywa na Manabii
    waliotangulia na Mitume. Na bila
    shaka dalili hizi ndo zinazidi kututhibitishia kuwa Uislamu ni
    dini ya hakki kutoka kwa Allaah
    na ni dini ya Mitume na Manabii
    wote waliotangulia. Kama
    ituakikishiavyo Qur-aan yenyewe
    kuwa: “Semeni nyinyi: Tumemuamini Mwenyezi Mungu na
    yaletuliyo teremshiwa sisi, na
    yaliyo teremshwa kwa Ibrahim na
    Ismail na Is-haaq na Yaaquub na
    wajukuu zake, na waliyopewa
    Muusa na ’Iysa, na pia waliyo pewa Manabii wengine kutoka
    kwa Mola wao Mlezi;
    hatutafautishi baina ya yeyote
    katika hao, na sisi tumesilimu
    kwake.� Qur- aan 2:136 Hizi
    zifuatazo ni baadhi ya ’Ibaadah iliyokuwa ikifanywa na Mtume
    ‘Iysa (‘Alayhis Salaam):
    Waislamu Kufanya Harakati Fulani
    Katika Maombi. Harakati Za
    Maombi Mbalimbali Katika Biblia
    Kutoka kwa Yesu: “Basi, akaenda mbele kidogo,
    akaanguka kifudifudi, akasali:�
    (Biblia, Mathayo 26:39) Kutoka
    kwa Musa: “Kisha
    Musa akainama mbio
    kuelekea chini na kusali� (Kutoka 34:8
    Biblia) Kutoka kwa Musa na
    Haruni: “Musa na Haruni
    wakaenda kutoka katika
    Kanisa mbele ya mlango
    wa hema na wakapiga nyuso zao chini� (Biblia, kitabu
    cha Hesabu 20:06) Kutoka kwa
    Ibrahimu: “Kisha Ibrahimu
    akaanguka chini kwenye uso
    wake ...� (Biblia, Mwanzo 17:03)
    Kutoka kwa Yoshua: “Kisha Yoshua
    akaanguka chini kwenye
    ardhi juu ya uso wake na
    akainama ...� (Yoshua
    5:14 Biblia) Kutoka kwa Ezra na
    watu wake: “Na wakapiga magoti wakamwabudu Bwana
    kwa uso kwenye ardhi
    “ (Nehemia 8:06 Biblia)
    “Popote mnapokutana kufanya
    ibada nataka wanaume wasali,
    watu waliojitolea kweli na ambao wanaweza kuinua
    mikono yao wakisali bila hasira
    wala ubishi� (Biblia 1 Timotheo
    2:08) “Eliya akainama chini ya
    ardhi na akainamisha uso
    wake kati ya magoti yake� (Ya kwanza Wafalme 18:42 Biblia) “Na
    Bwana akasema na Musa,
    akamwambia:� Nenda mbali na
    mkutano huu, nami baada ya
    muda nitawaangamiza “. Kisha
    wakapiga magoti juu ya nyuso zao. “(Biblia ya nne Musa
    16:44-45) Waislamu Husalimiana
    Kwa Kusema “Assalamu
    ’Alaykum� , Maana Yake:
    “Amani Iwe Nanyi� – Yesu
    Alikuwa Akisalimiana Kwa Njia Hiyo Hiyo “Wanafunzi wote wawili
    walipokuwa
    wakiwaambia hayo, Yesu
    mwenyewe akasimama kati yao,
    akawaambia “Amani iwe juu
    yenu.! “(Biblia, Luka 24:36) “Mnapoingia nyumbani wasalimuni
    wenyeji wake kwa salamu ya
    amani� (Biblia Mathayo 10:12)
    Waislamu Mara Nyingi Hutumia
    Neno - “Inshaa- Allaah� Ambalo
    Maana Yake Ni - “Mungu Akipenda� - Maneno Haya Pia
    Tunapata Katika Biblia “Ninyi
    hamjui hata maisha yenu
    yatakavyokuwa kesho! Ninyi ni
    kama ukungu unaotokea kwa
    muda mfupi tu na kutoweka tena. Mngalipaswa kusema:
    “Bwana akitujalia tutaishi na
    tutafanya hiki au kile� (Yakobo
    4:14–15 Biblia) Kuomba Kutoka
    Asubuhi Mpaka Jioni - Waislamu,
    Kuswali Mara Tano Kwa Siku, Katika Biblia Tunasoma: “Kuanzia
    pale jua linapopambazuka mpaka
    pale linapozama jina la Bwana
    litukuzwe� (Zaburi 113:3 Biblia)
    Kuomba Kwa Nyakati Fulani Kwa
    Siku - Waislamu Huomba Kwa Nyakati Fulani “Siku moja, saa
    tisa alasiri, Petro na Yohane
    walikuwa wanakwenda Hekaluni,
    wakati wa sala� (Matendo
    03:01) “Mwanamke mjane kweli,
    asiye na mtu wa kumsaidia, amemwekea Mungu tumaini lake
    na huendelea kusali na
    kumwomba msaada usiku na
    mchana. (Timotheo 5:05)
    “Je, si Mungu basi yake kupata
    haki ya kuchaguliwa, wakati wao kupiga kelele kwa Mungu mchana
    na usiku? Je, hao wanapaswa
    kusubiri?� (Luka 18:07 Biblia)
    Waislamu Wanachukua Wudhuu
    (Kutawadha) Kabla Ya Kuswali.
    Biblia Inasema Yafuatayo “Na Musa na Haruni na wanawe
    baadaye akanawa mikono na
    miguu kwa maji kutoka humo.
    Mara nyingi walipokuwa wakenda
    ndani ya hema ya kukutania, au
    kuja mbele ya madhabahu, Walikuwa
    wakijiosha, kama Bwana
    alivyomwagiza Musa. (Kutoka
    40:31-32 Biblia) “Wale ambao
    hujitolea na kujisafisha kwa
    maombi katika bustani, wakiongozwa na mtu ambaye
    anasimama pale katikati ...�
    (Isaya 66:17 Biblia) Biblia Inataja
    Nyumba Ya Maombi, Hii Inakuwa
    Tafsiri Ndani Ya Kiarabu Na
    Kiswahili Masjid Ni Msikiti “Na akawaambia: Imeandikwa: Nyumba
    yangu itaitwa nyumba ya sala ...
    '(Mathayo 21:13 Biblia)
    “... Kwa maana nyumba
    yangu itaitwa nyumba ya
    sala kwa watu wote� . (Isaya 56:7 Biblia) “Na
    akawaambia:� Imeandikwa:
    Nyumba yangu itaitwa nyumba
    ya sala. Lakini ninyi mmeifanya
    kuwa pango la wanyang `anyi� .
    (Biblia St Mathayo 21:13) Waislamu Kufunga Mwezi Wa
    Ramadhaan Na Kuwatia Moyo
    Kufunga Kwa Hiari. Swawmu
    Imeandikwa Hata Katika Biblia
    “Akafunga siku arubaini mchana
    na usiku, naye hatimaye kuwa na njaa� (Mathayo 4:02 Biblia)
    “Heri wenye njaa na kiu ya
    kufanya atakavyo Mungu, maana
    watashibishwa� (Mathayo
    5:06 Biblia) “Mnapofunga, msiwe
    na huzuni kama wanafiki. Wao hukunja nyuso zao wapate
    kuonekana na watu kuwa
    wanafunga... ..� (Mathayo
    6:16-18 Biblia) Sehemu ya Luka
    ya Biblia unaweza kusoma kama
    ifuatavyo: “Mtu anaweza pia kufunga kwa hiari katika nyakati
    za Agano Jipya kwa kawaida juu
    ya Jumatatu na Alhamisi. Kwa
    kufanya hivyo kila wiki ilikuwa ni
    ishara ya maalumu ya
    uchamungu. (Biblia, Luka 18:12) Waislamu Kutoa Kwa Maskini
    (Swadaqah)- Upendo. Katika
    Biblia Tunasoma “Jihadharini
    msije mkafanya matendo yenu
    mema mbele ya watu kusudi
    mwonekane nao. La sivyo, Baba yenu aliye mbinguni hatawapeni
    tuzo. Basi, unapotoa sadaka,
    usijitangaze. Usifanye kama
    wanafiki wafanyavyo katika
    masinagogi na njiani ili watu
    wawasifu. Kweli nawaambieni, hao wamekwisha pata malipo yao.
    Lakini wewe unapotoa sadaka,
    mkono wako wa kushoto usijue
    mkono wa kulia umefanya nini.
    Toa sadaka yako kwa siri. Naye
    Baba yako aonaye yaliyofichika, atawapa thawabu. “(Mathayo
    6:1-4 Biblia) Waislamu Hawali
    Nguruwe, Damu, Au Wanyama
    Wafu. Biblia Pia Inakataza Hilo
    “Nguruwe msimle; ana kwato
    zilizogawanyika lakini hacheui; kwenu huyo ni najisi. Kwa sababu
    wanyama hao ni najisi msile
    nyama yao wala msiguse mizoga
    ya� (Biblia Walawi 11:7-8)
    Baadaye katika aya ya 21 ya
    sura hiyo tunasoma yafuatayo: “usile kitu kilichokufa chenyewe.
    “... Na wale wenye kula nguruwe
    na uchafu mwingine, ndiyo, pia
    panya, watapotea wote, asema
    Bwana� . (Isaya 66:17 Biblia)
    “Bali tuwapelekee barua kuwaambia wasile vyakula
    vilivyotiwa najisi kwa
    kutambikiwa sanamu za miungu;
    wajiepushe na uasherati; wasile
    mnyama yeyote aliyenyongwa,
    na wasinywe damu.� (Biblia Matendo 15:20) “Ni lazima tu
    subiri si kwa kula damu. Kwa
    sababu damu ni roho na roho
    usile na nyama. Unapaswa
    kumwaga kwenye ardhi kama
    maji “. (Kumbukumbu 12:23-24 Biblia) “Na kama mtu wa nyumba
    ya Israeli, au mmoja wa wageni
    ambao wanaishi kati yao,
    akinywa damu yoyote, nami
    nitaweka uso wangu dhidi yake
    ambae anakunywa damu na kumkatilia kwake mbali na watu
    wake� (Mambo ya Walawi 17:10
    Biblia) “Na hakuna damu yoyote
    mtayokunywa, ama kwa ndege
    au mifugo, bila kujali wapi mlipo.
    Kila mtu anaekunywa damu yoyote, huyo atakatiliwa mbali
    na watu wake “. (Walawi 7:26-27
    Biblia) Ni Haramu Kwa Waislamu
    Kunywa Pombe. Biblia Inatueleza
    Wazi Yafutayo “Uasherati na
    pombe lazima uondoshe akilini� (Hosea 4:11 Biblia) Je,
    wamesahau kwamba watu
    wabaya hawataurithi Utawala wa
    Mungu? Msidanganyike! Watu
    wanaoishi maisha ya uasherati,
    wanaoabudu sanamu, wazinzi, au walawiti. wevi, wachoyo, walevi,
    wasengenyaji,
    wanyang'anyi, hao wote
    hawatashiriki Utawala wa Mungu.
    (Biblia Kwanza Wakorintho
    6:9-10) Katika Uislamu ni haramu Riba. Biblia pia inakataza Riba
    “Unaweza kukopa fedha kwa ajili
    ya maskini yeyote kati yenu, kati
    ya watu wangu, hivyo ni lazima si
    kitendo dhidi yake kama walaji
    riba. Wala kuongeza juu yake faida yoyote� (Biblia, Kutoka
    22:25) “Usichukue faida yoyote
    ya ndugu yako, ama ya pesa au
    chakula au kitu kingine chochote
    ikawa umechukua riba� (Biblia,
    Kumbukumbu la Torati 23:19) “Na kama mnawakopesha wale
    tu mnaotumaini
    watawalipeni, je, mtapata tuzo
    gani? Hata wenye dhambi
    huwakopesha wenye dhambi
    wenzao ili warudishiwe kima kilekile!� . Biblia (Luka 06:34) “...
    faida na kuchukua riba - Je, ndo
    ataishi? Hapana, lazima wafe,
    lakini kwa sababu yeye kashiriki
    katika maovu hayo, atakuwa
    katika adhabu na kifo. damu yake atakuja juu yake “. (Biblia
    Ezekieli 18:13) Waislamu huchinja
    na kutoa Swadaqah ya kondoo
    mwanamke akijifungua. Hii pia
    imetajwa katika Biblia. “Na siku
    yake ya kujisafisha ikifika, ikiwa ni mvulana au binti, atachinja
    kondoo mwenye umri kwa
    sadaka ya kuteketezwa ...
    (Mambo ya Walawi 00:06 Biblia)
    Waislamu Hutahiriwa. Yesu Na
    Ibraahiym Na Manabii Wote Wa Israeli Walikuwa
    Wakitahiriwa? “Siku nane
    baadaye, wakati wa kumtahiri
    mtoto ulipofika, walimpa jina
    Yesu, jina ambalo alikuwa
    amepewa na malaika kabla hajachukuliwa mimba '(Biblia, Luka
    2:21) “Na Mungu akamwambia
    Abrahamu:� Utunze agano
    langu, wewe na uzao wako
    baada yako, na vizazi vyote. Na
    hili ndilo agano kati ya mimi na wewe na uzao wako baada yenu,
    ambaye mtazishika kila uume kati
    yenu kutahiriwa katika govi
    zenu, na hii itakuwa ni ishara ya
    agano kati ya mimi na wewe.
    Vizazi, kila mtoto wa kiume kati yenu atatahiriwa, wakati ni umri
    wa siku nane, kama walivyofanya
    mtumishi wa kuzaliwa katika
    nyumba yako na yeye ambaye
    kanunuliwa kwa fedha za kigeni
    kutoka kwa watu ambao si wa ukoo wako. Utahiriwa ni kwa
    mtumishi wenu na aliozaliwa
    katika nyumba
    yako na yule uliemnunua kwa
    fedha. Na ndiyo ahadi yangu
    katika mwili wako wazi kuwa agano la milele. Lakini mmoja wa
    watoto wa mataifa mengine mtu
    mmoja ambaye govi haijawahi
    kutahiriwa, naye atatengwa na
    watu wake. Yeye kavunjwa ahadi
    yangu. (Biblia, Mwanzo 9-14) “Na Ibrahimu alichukua mtoto
    wake Ismail na watumishi wake
    wote, mzaliwa wa nyumba yake
    na watu waliokuwa
    wamenunuliwa kwa fedha, kila
    uume kati ya watu wa Ibrahimu, na kutahiriwa siku hiyo govi yao
    ambayo Mungu alimwambia. Na
    Abrahimu alikuwa na miaka tisini
    na tisa. Wakati govi yake
    ilitahiriwa na mtoto wake Ismail
    alikuwa na umri wa miaka kumi na tatu wakati govi yake
    ilitahiriwa. Tarehe ya siku hiyo
    Ibrahimu katahiriwa, na mtoto
    wake Ismail. Na ya watu wote
    katika nyumba yake, mzaliwa wa
    watumishi wake wa nyumbani na wale ambao walikuwa
    wamenunuliwa
    kwa fedha kutoka mataifa ya
    nje, walikuwa wametahiriwa
    pamoja naye “. (Mwanzo
    17:23-27 Biblia) “Na Ibrahimu katahiriwa mtoto wake Isaka
    alipokuwa na umri wa siku nane,
    kama Mungu alivyomwamuru� .
    (Biblia, Mwanzo 21:04) Kuhusu
    kutahiri ipo katika biblia: “Agano
    la Kale liliteuliwa na Mungu kama ishara ya pekee kwa watu wa
    Israeli, na kama ukumbusho wa
    ahadi zao pamoja naye. (Kutoka
    17:09 a, 3 Mwanzo 0:03, Yohana
    7:22) Pamoja na kwamba mistari
    yote ya Wayahudi inashuhudia hivyo ikawa ni “moto� na utata
    suala ambalo lilisaidia kugawa
    watu baada ya kipindi cha Yesu.
    Kuoa Wake Wengi Katika Uislamu.
    Hata Katika Biblia Kumetajwa
    Kuoa Wake Wengi “Akichukua mke mwingine, basi asifanya
    upungufu wowote katika mlo wa
    zamani, mavazi au sheria za
    ndoa� . (Biblia, Kutoka 21:10)
    “Kama mtu ana wake wawili,
    mmoja anayempenda na mwingine ambaye hamuoni ...� (Biblia,
    Kumbukumbu la Torati 21:15)
    “Yeye alikuwa na wake
    wawili ...� (Biblia, Samuel 01:02)
    “Kwa hiyo, Daudi alifika huko
    pamoja na wake zake wawili ...� (Biblia ya Samuel 02:02) “Lakini
    wakati wa usiku aliamka na
    kuchukua wake wake wawili na
    watu wake wawili wahuduma na
    wanawe kumi na mmoja….�
    (Biblia, Mwanzo 32:22 Uislamu Unaamuru Wanaume Kufuga
    Ndevu: Tuangalie Biblia
    Inatwambiaje Kuhusu Suala Hili
    “Msikate pande yote ya nywele
    zenu ya vichwa, wala msikate
    pande ya ndevu zenu. (Biblia, Walawi 19:27) Katika Biblia
    imetajwa katika maeneo mengi,
    kwamba manabii na waumini
    walikuwa na ndevu. Tazama kwa
    mfano Ezra 9:03, Mambo ya
    Walawi 21:05, Nehemia 13:26 Najivunia Kuwa Muislam
     
  9. A

    ADK JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    ndugu acheni kulalamika fanyeni yote lakini kumbukeni kuanzisha na shule zenye tija
     
  10. DULLAH B.

    DULLAH B. JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 675
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Acheni ubwege mbona kina Lowasa Pinda wanachangia makanisa mapesa mengi hamsemi? Akifanya muislam kuhusu dini yake mnaumia. Shame on u!
     
  11. s

    sir echa Member

    #11
    Oct 13, 2012
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tatizo sio muislam kuchangia dini yake, tatizo ni hicho chombo alichochangia kinahamasisha uchochezi na kinajenga chuki baina ya waislamu na wakristo jambo ambalo ni hatari kwa amani na usalama wa nchi yetu..
     
  12. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #12
    Oct 13, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na vpi vyombo vyenu, maana Chuki kwako ni ukweli. unataka kusema waislam hawateswi nchii hii? alafu unajiits great thinker.

    hebu tuache ku reply ukiona huna lakusema. kaa kimya jifunze
     
  13. Pelham 1

    Pelham 1 JF-Expert Member

    #13
    Oct 13, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 513
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mkuu kwani nyinyi si mna ATN mbona hatuongei ama sio ya Tv ya Wakristo?
    Swala la Imani kitu kingine kabisa Mkuu liache kama lilivyooo...
    Kila Mtu ana uhuru wa kuabudu nakuchangia dini yake
    Ndio maana akina Pinda,Lowassa, Mama Rwakatale n.k wanachangia nakusapot dini zao sembuse Mariam Seif!!.
    Serikali haina dini bt Waliondani ya serikali wana dini ndio maana wanapoteuliwa huapishwa kwa Imani ya dini zao.
    Acha tusapot na kuwekeza ktk dini yetu tukitegemea malipo kwa Mungu
    Ama ww unataka tusapoti nakuweza anasa.
    Naww pia waweza kuja kukeza Dini ya haki Islam
    Upo Mkuu.
    "Karibu sana"
     
  14. s

    salmar JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 771
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    Bro nakugongea like u truely wise man
     
  15. s

    salmar JF-Expert Member

    #15
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 771
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    Kweli mods sijui hawachuji habari zinazo postiwa humu nakumbuka miaka mitano nyuma jf it was realy ya ma great thinkers sio sasa jf imekua ya wasema chochote maana huyu mleta mada ni sawa na mnywa gongo wa kariakoo mm ningekua mod nisiingei publish huu utumbo asa maalim kuichangia tv imaan ndio imekuuma basi naserekali inayowapa exptn makanisa yakaingiza bbidhaa kwa majina ya kanisa alafu yakauzwa vp hapo mbona husemi. Naogop kusema mengi nisije nikapigwa ban bure
     
  16. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #16
    Oct 14, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,534
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    umewahi kuitazama TV IMAAN? Au udini unakusumbua? Upuuzi hampendi maendeleo ya waislam na itaendelea maana wako hewani miezi miwili ijayo Digital
     
  17. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #17
    Oct 14, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,534
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mleta Mada muongo na mnafiki,mfitini nani kamwambia Maalim Seif ni mfadhili wa Taasisi ya Islamic foundations? Yani milioni mbili kwenye harambee uwanja wa Taifa tayari ni MFADHILI?

    MLETA THREAD ana propagate Udini na tumeshachoshwa na mada za sampuli hizi hapa zomba come here meen
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #18
    Oct 14, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Hao wote uliowaandika wala hawahusiki na Imaan TV.
     
  19. Dogo1

    Dogo1 JF-Expert Member

    #19
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,063
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Naungana na ww mia kwa mia mkuu JF kwa sasa haina mchango wa maana kwa jamii zaidi ya uchochezi. Vyombo husika vinapaswa kuingalia na kuchukua hatua stahiki. JF imekuwa kokoro, kila mwenye matusi ambayo amekosa sehemu ya kuyatolea bac anakimibilia JF!
     
  20. M

    Mariposa Member

    #20
    Oct 14, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yes! Umezungumza ya maana mkuu. Hem wape hao wenye chuki na uislamu, wasokwisha kuupaka matope na kuuita majina mabaya.
     
Loading...