Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maalim Seif ndani ya Tabora....

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Baba Matatizo, Sep 5, 2011.

  1. B

    Baba Matatizo JF-Expert Member

    #1
    Sep 5, 2011
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Maalim Seif ndani ya tabora...Nitazid kuwajuza nini kinaendelea.Muda si mrefu mkutano unaanza!
     
  2. m

    mzee wa mawe Senior Member

    #2
    Sep 5, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tuambie mkutano ulikuwa na watu? na ameongelea nini?
     
  3. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    tuletee ni photo ya hiyo mijuha
     
  4. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #4
    Sep 5, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    sijui ssa hapa wanapiga kampeni pamoja na SISIEM kwenye jukwaa 1?
     
  5. j

    janja pwani Senior Member

    #5
    Sep 5, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    si mkuki si bunduki cuf hatubanduki. habari ndio hiyo.
     
Loading...