Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maalim seif kuzindua kampeni za CUF igunga.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mzee wa mawe, Aug 29, 2011.

  1. m

    mzee wa mawe Senior Member

    #1
    Aug 29, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    katibu mkuu wa cuf na makamu wa kwanza wa Rais wa zanzibar ndie anayetarajiwa kufungua kampeni za chama hicho katika uchaguzi mdogo wa jimbo hilo mjini igunga. taarifa kwa wanajf.
     
  2. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Sawa tumekupata
     
  3. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Duh....sasa anakampenia chama kipi maana yeye ni makamu wa Rais....Rais ni CCM
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,597
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Hapa ataeleza ilani mbili. Ya cuf na ya ccm. Atawaambia wananchi wachague kat ya cuf na ccm, ukichagua cuf ni sawa na umechagua CCM.
     
  5. K

    Kaseko Senior Member

    #5
    Aug 29, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwel mkuu
     
  6. THE PERFECT

    THE PERFECT Member

    #6
    Aug 29, 2011
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona afya yake inaonekana mgogoro kila siku! anyway nijuavyo atazidua ya CUF zen kesho ama jioni yake anaeda ya CCM maana wapo kwenye NDOA moja.
    al the best
     
  7. w

    woyowoyo Senior Member

    #7
    Aug 29, 2011
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sharif ni mwanasiasa pekee aliyebaki baada ya nyerere ana ni kisima cha busara na hekima na mwenye upeo mkubwa wa kuona mbali.
     
  8. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #8
    Aug 29, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Kugawa kura zaidi.
     
  9. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #9
    Aug 29, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kumbukeni Kauli mbiu za kila Chama. Naamini vitasimamia hizo kauli mbiu zao


    OPERESHENI TETEA IGUNGA -CCM (Tunataka tena jamani hamuoni maendeleo tuliyoyaleta)
    OPERATION CHUKUA IGUNGA-CDM (Tupeni nasi, tuwaletee maendeleo ya kweli)
    OPERATION LOLOTE LIWALO IGUNGA-CUF (Hata tukikosa hakuna shaka, mladi tumeshiriki uchaguzi)
     
  10. s

    serious1 Member

    #10
    Aug 29, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naskiaga eti na yeye ni member!!
     
  11. M

    MWAMWAJA Member

    #11
    Aug 29, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Cuf kwani bado wana matumaini huku bara?acha aende igunga kuitafuta aibu,maana mwaka jana profesa lipumba aliona alichokipata,pamoja nakuwa anatokea huko lakini alipata kula ndogo sana,sembuse maalimu seif.kwanza atumtambui huku bara.
     
  12. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #12
    Aug 29, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 135
    Maalim Seif busara kwake pekee ilikuwa ni kuukwaa uongozi wowote wa kitaifa na kesha upata sasa busara zake ziko wapi ? Na je ataingia na misafara kama ma CCM kwa pesa zetu ? Maana ni Makamu wa Rais wa Zanzibar na je bara ana title gani kwenye muungano ?Maana akiwa bara ni Katibu mkuu wa CUF sasa atatumia magari yetu na pesa zetu pale Igunga ?Hebu nipeni shule juu ya hili
     
  13. F

    Froida JF-Expert Member

    #13
    Aug 29, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Angalieni lugha zenu jamani
     
  14. M

    Mkandara Verified User

    #14
    Aug 29, 2011
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Inashangaza sana Maalim Seif amabaye anahubiri kujitenga kwa Zanzibar leo anakuja bara kupiga kampeni za CUF.. wakati huyo huyo Seif kaingia muafaka na CCM bila kuwahusisha viongozi na wanachama wa CUF bara.. Hizi ni silaha kubwa za kumbomoa Seif Kisiasa kwa sababu ni mnafiki na hakuna sababu ya kkufunika kombe..
     
  15. L

    Luiz JF-Expert Member

    #15
    Aug 29, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Igunga cdm lazma ishinde coz maendeleo yaliyopo hayalingani na miaka 50 uhuru cdd pekee ndiyo itakayo tupeleka kwenye bustan ya heli.
     
  16. j

    janja pwani Senior Member

    #16
    Aug 29, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kumbe maalim seif tishio mbona wanaanza kulalamika ooh yeye si anataka kujitenga mara ooh atatumia magari gani, inashangaza kweli kwani hamjui kuwa ni makamu wa kwanza wa Rais, itifaki inazingatiwa.
     
  17. MANGI MASTA

    MANGI MASTA Senior Member

    #17
    Aug 29, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndoa ya CCM+CHADEMA Arusha kwani vp?Mbona imekuwa ya kulazimishana hivi.Ka ndoa ya mkeka baada ya kufumaniana.
     
  18. MANGI MASTA

    MANGI MASTA Senior Member

    #18
    Aug 29, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yaani peponi.

    we unaishi kwa ndoto sana.Kwa fikra kama hizi bado tutasubiri sana kimaendeleo na hata tukihaidiwa mabomba ya maziwa tutaamini na kupiga kura.
     
  19. MANGI MASTA

    MANGI MASTA Senior Member

    #19
    Aug 29, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hoja za kipuuzi kabisa za mtu asiyeelewa siasa na siyefuatilia mambo.Wazanzibar(cuf and ccm)walipiga kura ya maoni na wakaamua wawe na muafaka wa serikali ya umoja ya kitaifa.CUF ndo inawanachama wengi zbar kama hawakutaka serikali ya umoja ingeshindwa kwenye kura ya maoni.actually wazaznzibar wanafurahia muafaka.
    MAALIM Seif anaijua siasa na nwasihi wasiasa wanotaka kukomaa wakajifunze kutoka kwake.NAJUA ATAFUNIKA IGUNGA
     
  20. MANGI MASTA

    MANGI MASTA Senior Member

    #20
    Aug 29, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha uvivu KASOME KATIBA.atagharamikiwa na Chama chake kasoro ulinzi kama jinsi dr.slaa alivyokuwa akipewa ulinzi na serikali hata akienda kwenye tawi la cdm alipokuwa mgombea urais(alikuwa akitumia kod za watz).Ni haki ya kila mtanzania.
     
Loading...