Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maalim SEIF kuunguruma mkutanoni KESHO(Jumapili) DAR ES SALAAM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MWIBA WA KATANI, Oct 20, 2012.

  1. MWIBA WA KATANI

    MWIBA WA KATANI Member

    #1
    Oct 20, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MAALIM SEIF Kuunguruma KESHO Jumapili (21/10/2012)Jijin DAR ES SALAAM(Mkutano wa Hadhara utakuwa Buguruni Shell) Kuanzia saa 8 mchana.

    maalimseif.JPG
     
  2. F

    FJM JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Anatafuta nini Tanganyika? Hataki kuachana na koloni?
     
  3. T

    Top Cat Member

    #3
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aseme alimficha wapi farid wa uamsho........
     
  4. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,144
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Sijui atatoa tamko na yeye..

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Huyu jamaa si mwelewi hataki muungano lakini kila kukicha anakuja kufanya mikutano kwetu...
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Anataka kumpa mmewe siku 2 awe amemwachia Ponda na wahuni wenzake vinginevyo CCM isahau unyumba kutoka kwa CUF...
     
  7. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Kwanini ASIKAE Zanzibar KUSUBIRI YALIYOMPATA MPINZANI wake toka UAMSHO?
    Tunasubiri kuona CIA wameona PESA zinatoka WAPI??
     
  8. J

    John W. Mlacha Verified User

    #8
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    muungano hautovunjika
     
  9. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,116
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Kweli hapa kuna tatizo sio bure ni kigeugeu huyu zaidi ya nyoka huku bara anakuja kufanya nini wakati haitaki Tanganyika na muungano??? Ni mwongo, mnafiki na muuwaji tena mlafi wa madaraka . Anakuja huku kama nani? Mzanzibar, makamu mwenyekiti wa CUF au makamu wa pili wa Zanzibar?
     
  10. Ufunuo

    Ufunuo JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 565
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    aulizwe anautaka muungano au hautaki? Yeye na wafuasi wake Zanzibar wanadai waachwe wapumue huku anafuata nn? Kaja kutunyima na cc pumzi?
     
  11. mpemba mbishi

    mpemba mbishi JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 1,132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Badala ya kulifanya hili jukwaa liwe la kujengeana hoja naona sasa limekua na vituko vya kitoto zaidi ya facebook! Ndio maana wenye heshima zao wamekimbia na majuha wanachukua nafasi tena wanatumia mbinu mpya ya kutumia user name za kiislamu katika kuukashifu uislamu. Kweli Tanzania nchi ya ajabu sana duniani!!
     
  12. mpemba mbishi

    mpemba mbishi JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 1,132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama munaweza mapambano na Wazanzibari akija huko mfanyieni ishu muone mziki wetu mnene, leo tulishakusudia kujilipua kwa kujitoa muhanga kama Sheikh wetu wasingemtoa! Au hujaöa kama tumetoa masaa 26 awe amesharejehwa? Tumeamua kula sahani moja na wale wote wanaoleta Ujinga mbele ya viongozi wetu.
     
  13. Democracy999

    Democracy999 JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 947
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lazima awafate waislamu wake Tanganyika, kwani ahadi yake ya dola ya kiislamu yaani kimbilio la waislamu endapo makafir watawaita magaidi kuwa hii ahadi ni ya waislamu wote mpaka wa Tanganyika?
     
  14. T

    Top Cat Member

    #14
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    1. Mbona kituko cha kitoto cha kukojolea kuran mlishindwa kukivumilia na kuanza kuchoma moto makanisa?
    2. Watoto unaowadharau wana akili kuliko waislamu wanaochinja polisi huku shehe wao kajifisha vijijini kwa woga unaozidi ule wa watoto wadogo.
     
  15. Macos

    Macos JF-Expert Member

    #15
    Oct 20, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 1,461
    Likes Received: 583
    Trophy Points: 280

    yaani hizi internrnt za bure za wajanja basi hii forum sasa imejaa watu wajinga wajinga
    imekuwa hata haina maana kabisa
     
  16. T

    Top Cat Member

    #16
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    shehe! si useme tu ulimficha wapi farid na kumpa ubwabwa na nyama.......
    vidini vingine bhana!
     
  17. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #17
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    maalim seif ni kirusi....... Sijui kwa nini hakifi halafu kinapenda kweli madaraka...hapo kilipo bado kina ndooto za kumng'oa ali shein uraisi...hakuna chocchote mtu huyu..askari wake kauwawa yeye anaona sawa tu.......mdini , mbaguzi , mgawanyaji, mbinafsi, mwarabu, mchonganyishi, mpiganishi, mkorofi, bedui, muamsho...........kila sifa mbaya ya nchi hii ni yake......ali shein muangalie vizuri huyu ...zanzibar anayoihubiri ikipatikana atataka uraisi, akiupata sawa.....akiukosa........atachukua pemba yake awe sultani wa pemba.... Yangu macho......mtu gani asiyefaninania utu uzima...
     
  18. Cheche Mtungi

    Cheche Mtungi JF-Expert Member

    #18
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,451
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Uamsho Zanzibar wameanza kazi!
     
  19. only83

    only83 JF-Expert Member

    #19
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Huyu jamaa ni mnafiki...akiwa Bara anajifanya anatupenda sana wabara, akiwa na UHAMSHO wenzie anatutukana wabara akisema vijimaneno vya kanga ati, tuacheni tupumue.
     
  20. e

    elly1978 Senior Member

    #20
    Oct 20, 2012
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweni DAR kumekuwa Pemba? Akwende zake huko
     
Loading...