Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maalim Seif kumpindua Prof. Lipumba ?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Izack Mwanahapa, Dec 22, 2011.

  1. Izack Mwanahapa

    Izack Mwanahapa JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 491
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wakati mgogoro wa ndani ya CUF baina ya Hamad Rashid na makamu wa kwanza wa Rais Zanzibar Maalim Seif ukizidi kushika kasi, hatimaye Maalim Seif amejitokeza na kuonyesha wazi nia yake ya kumpinga Prof. Lipumba ni baada ya kutoa kauli kuwa "Rais ajaye lazima atoke Zanzibar" huenda nia yake ni kugombea urais Bara?

    Source: ITV
     
Loading...