Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maalim seif kuachia ngazi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by rosemarie, Jul 27, 2011.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    kuna taarifa zisizo rasmi kuwa maalim seif amekuwa akitofautiana kwa kiwango kikibwa na serikali ya ccm
    habari zilizotufikia zinasema maalim seif ameshauriwa na chama chake kuachia ngazi kwenye serikali mara moja
     
  2. D

    Dopas JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2011
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    akiachia si ule umoja wa kitaifa utavunjika????
     
  3. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    hakuna umoja pale ndugu yangu
    jamaa anajikaza tu
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,251
    Likes Received: 5,798
    Trophy Points: 280
    angetakiwa awe ashaachia ngazi zamani sana...ila si una ona cku hizi anaanyoa hadi ndevu
     
  5. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Sasa anasubiri nini? Kwa serikali ya kikoloni kama ya CCM hata akiachia ngazi leo wala hawatashituka. Watakachofanya ni kuwateua mawaziri kutoka ndani ya CCM na kuendelea na maisha. Halafu Seif mwenyewe atarudi kuomba reconciliation. Maana akiandamana atakula mkong'oto akikaa kimya na wenyewe watanyamaza.
     
  6. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    inaonekana kichwani mwako hamna kitu!!!
     
  7. K

    Kiwera Member

    #7
    Jul 27, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mbavu sina.Saint Ivuga;2283750]angetakiwa awe ashaachia ngazi zamani sana...ila si una ona cku hizi anaanyoa hadi ndevu[/QUOTE]
     
  8. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #8
    Jul 27, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,477
    Trophy Points: 280
    akiachia ngazi, watatekeleza vipi matakwa ya katiba mpya waliyopitisha?
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Jul 27, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    umeona enhee MMM..swali, kazi, jibu kwa cuf na ccm...
     
  10. m

    mtemiwao JF-Expert Member

    #10
    Jul 27, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 384
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mroho wa madaraka hiyo ni ndoano kameza itabidi ajikaze kihivyo mpaka mungu atakapomtwaa,ccm kwa offside trick ni noma cuf waliingia muafaka kichwa2
     
  11. Criss

    Criss JF-Expert Member

    #11
    Jul 27, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mmmmh!Serikali ya umoja wa kitaifa kwa maslahi ya watu wachache ishakuwa ya moto mara hii!!! kweli CCM noumerrr ...anyway Seif kisha poteza na Wanzanzibar ishakula kwao wangoje muujiza tu.
     
  12. m

    mtemiwao JF-Expert Member

    #12
    Jul 27, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 384
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nape bwana,amempa za uso maalim seif mpaka hr akashitaki kwa pinda
     
  13. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #13
    Jul 27, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,955
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    samahani mkuu, sisi tunabishana kule, eti wewe ndio maggid mjengwa?
     
  14. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #14
    Jul 27, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Nadhani hat srekali itakuwa MUflisi/Void itabidi warudi kwenye uchaguzi
     
  15. M

    Mnyakatari JF-Expert Member

    #15
    Jul 27, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,331
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Majid mjengwa hajafikia uwezo wa mwanakijiji.Haja maandiko yake mengi anatumia notisi za mkjj.Eg.Makala yake ya kambona.
     
  16. wende

    wende JF-Expert Member

    #16
    Jul 27, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 683
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwa nini atofautiane na serikali ya sisiem na wakati wanajiita ni serikali ya umoja wa kitaifa? wajanja tulishaona mapema,hamna kitu pale na kama wangelijua hilo mapema wasingekubali kirahisi vile!
     
  17. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #17
    Jul 27, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wakuu tunajadili gossip!
     
  18. mchapa shughuli

    mchapa shughuli JF-Expert Member

    #18
    Jul 27, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 448
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 60
    unatuchanganya, mbona mahojiano yake itv na chanel 10 amesema z/bar ni safi anamshukuru Karume kwa kukwepa ccm bara na wakarekebisha muafaka pamoja..
     
  19. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #19
    Jul 27, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,457
    Trophy Points: 280
    Ashawaingiza mjini wa zanzibar sasa roho inamsuta?
     
  20. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #20
    Jul 27, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mtaka ynte kwa pupa hukosa yote,hatakama ataficha na kusema zanzibar ni shwari kiukweli jamaa hana maamuzi katika serikali.ishakula kwao wa zenji
     
Loading...