Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maalim SEIF Jijini MWANZA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ntamaholo, Dec 22, 2011.

  1. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,426
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    Jana Maalim Seif, makamu wa kwanza wa rais SMZ, alitua Mwanza airport na kusababisha kama kawaida adha kubwa kwa watumiaji wengine wa barabara, baada ya vipenyo na barabara zote alizopanga kupitia kufungwa ili yeye apite kwa amani na kwa heshima kubwa kama kiongozi.

    Alitokea airport, akaenda kupata lunch Gold Crest Hotel, akaenda kwa Kabwe Wilson ofisi za jijini na baadae kuelekea wilayani Kwimba.

    Masuala ninayojiuliza ni haya:

    (a) Maalim Seif, ana wajibu kikatiba wa kufanya ziara jijini Mwanza ikizingatiwa yeye ni kiongozi wa SMZ?
    (b) Na kwimba alienda kufanya nini?



     
  2. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    MAALIM SEIF MKURUPUKO HUU WOTE KILA KONA TANZANIA BARA HUKO 'KIJANI ZAMBAU' KUNANI?

    Hivi huyu baba mbona anamaliza soli ya kiatu chake kote Tanzania Bara kiasi hiki mara baada yaa kudumazwa muda mwingi na kuku na asali wa 'Serikali ya Umoja Zanzibar' kwenye mrija na sasa kuanza kukurupuka ovyo mitaa yote hivi??

    Je, inakua vipi kwa Maalim Seif yeye aone utamu wa kurandaranda mikoa yote Bara bila bughudha yoyote wala kubaguliwa na mtu wakati kwake yeye kwenye kile kinachoelezewa kuwa ni ngome yake kule Pemba pindi vyama
    vingine vinapodhmirie kwenda huko kuuza sera zao yeye HUTIA NGUVU, HUKODISHA WAHUNI KUSHAMBULIA VYAMA PINZANI KWAKE na hata kudiriki kuamsha Udini na Ubara huko kinyume na Katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania inavyotuelekeza??????

    Hapana mkurupuko huu lazima kuna mtimua nyongo hukokwenye serikali ya Umoja wa Zanzibar na pengine jambo zito zaidi liko nyuma ya mzani wa kupimia nyama kwa namna ambavyo sisi wanunuzi wa ujumbe anaotembeza hivi sasa kamwe halijawa wazi kwetu.
     
  3. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Inabidi awekwe pembeni hana msaada tena katika muongo wa pili wa karne ya 21. Hawa wazee kasi ya mabadiliko ya dunia hawaiwezi. Cha kushangaza hata hawataki kujenga misingi imara ya taifa wanabaki kulipuana na kukomoana kila siku.
     
  4. Tony Almeda

    Tony Almeda JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Katiba ya jamhuri ya muungano wa Tanzania haimtambui Seif Shariff, Iki ni kiburi cha viongozi wetu wa nchi kuvunja katiba kwa makusudi na hali walikula kiapo cha kuilinda katiba yetu.
    Huu ndio utawala wa sheria. Wamethubutu wameweza na wanasonga mbele we hata ukipiga vipi kelele hawakujali.
     
  5. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2011
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Huyu anafukuzana na kivuli cha Hamad Rashid. Msafara wake unapaswa kuwa wa magari ya chama chake na si ya serikali. Hiki ni kieelelezo cha jinsi serikali yetu inavyotumia rasirimali zake ovyo.
     
  6. kisu

    kisu JF-Expert Member

    #6
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 752
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Huyo keshapata alichokitaka. Amewasahau watu wake walozama Pemba!!
     
  7. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #7
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa nini Maalim Seif atumie rasilmali za serikali ya Zanzibar kuendeshea kampeni binafsi za Chama Cha Wananchi KAFU huku Tanzania Bara?

    Kama Mgonja tuliweza kumfungulia kesi ya matumizi mabaya ya ofisi huko nyuma je, kwa huyu bwana anayetugasi na vingora kila mkoa huku Tanzania Bara asikotambulika kisheria ni kwamba tunangoja nini kote huko?
     
  8. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #8
    Dec 22, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ndevu hana lolote yote hiyo ni katika harakati za kumshughulikia Mpiganaji HAMAD RASHID..ikulu ya zanzibar sasa haikaliki tena mpaka HAMAD RASHID akione cha moto,mbaya zaidi ni tax payers money ndio inayotumika!
     
  9. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #9
    Dec 22, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,426
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    ".......amelaniwa mtu yeyote amfanyae binadamu kuwa kinga yake mwenyewe......." mithali

    Leo ndo safari ya kwenda Kwimba

    Kijiji wanachokwenda KUGANGWA, kinaitwa KINYAMPANDE

     
  10. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #10
    Dec 22, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,426
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    Kwimba kuna mganga mashuhuri mpaka kajengewa nyumba na serikali, Kikwete kila mara lazima aende kuhiji pale
     
  11. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #11
    Dec 22, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    seif mpemba hawezi kufuata uganga kwimba....akauacha mwambe na bumbwini...!yuko katika ziara za 'kuimarisha uhai" wa chama tu
     
  12. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #12
    Dec 22, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,426
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    NDO ATUMIE POLISI WA TANZANIA? NDO ATUMIE MAGARI YA SERIKALI YA TANZANIA? NDO AFUNGE ROAD ILI YEYE APITE?

    Katishiwa kuvuliwa ukatibu, msasa anaganga kila kona. Kwani Kikwete anayeenda kila mara, bagamoyo hawako?
     
  13. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #13
    Dec 22, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,426
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    polisi wako tayari kuongoza msafara, vingo'ora vinalia, barabara zimefungwa
     
  14. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #14
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Yuko hapo ameongozana na mwenyeji wake wa Tanzania Bara hadi hivi sasa maana yeye ndio mkuu wa kutubagua kila mara akiwa kule Visiwani?

     
  15. e

    elly1978 Senior Member

    #15
    Dec 22, 2011
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani Maalimu anataka kupewa uraisi wa znz 2015 huku shein akirudi ikulu ya magogoni kama boss, tutegemee vizee vya miaka 80 kushika nyadhifa kubwa jan 2016,
     
  16. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #16
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ukiona twiga anatisha kila kijiji kwa spidi kama hii tena akila majani tu ya chini basi moja kwa moja ujue kwenye mtu kule matawini kuna jambo.
     
  17. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #17
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,809
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Hizo barabara na vichochoro vilifungwa kwasababu gani? Katiba ya JMT inawatambua viongozi wakuu
    wa SMZ ambao ni Rais wa SMZ na Waziri kiongozi. Maalimu Seif ni kama mpemba tu mwingine aliyekuja
    kuitembea Mwanza. Je kila Mpemba atakayekuja kutembea Mwanza barabara zote zitafungwa na kupewa
    lunch Gold Crest, Sijui kwa gharama za nani?

    Hivi kwanini JK huyu anaendelea kuvunja katiba ya JMT ambayo aliapa kuilinda? Mbaya zaidi na sisi Mi-Tanganyika
    tupo tu kimya tunamkenulia meno bila kuchukula hatua.
     
  18. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #18
    Dec 22, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,426
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    we mweneyewe mbaya, kwani9 zaidi ya kuandika kwa jazba humu ndani, kipi umefanya cha kukumbukwa? shme on all Tanganyikans
     
  19. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #19
    Dec 22, 2011
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hivi ninyi wafurukutwa wa chama cha maandamano na migomo mmekosa cha kuongea ila ni kumsema maalim sefu na kufuatilia ziara zake mpaka chooni? sefu ni mtanzania, katibu mkuu wa cuf, na zaidi ni makamu wa kwanza wa rais wa serikali ya umoja wa kitaifa zanzibar ambayo KATIBA yake inatambuliwa rasmi na katiba ya muungano hivyo acheni ubaguzi wenu na upuuzi wenu ninyi wana chama wa chama cha maandamano na migomo.

    SIMPLE MIND DISCUSS PEOPLE.....
     
  20. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #20
    Dec 22, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Maalim Seif nadhani akiwa kwenye Ziara za Tanzania bara anatakiwa kuwa kama katibu mkuu wa chama chake na si kama Makamu wa Rais smz..Sasa hapo wasomi wanaiojua Katiba ya njii waseme what next..
     
Loading...