Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maalim Seif: CUF imeamshwa Usingizini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MziziMkavu, Mar 26, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,511
    Likes Received: 2,787
    Trophy Points: 280
    KATIBU wa Chama cha Wananchi (CUF) na Makamu wa Kwanza wa Rais wa Serikali ya Umoja wa Kitaifa Zanzibar,Maalim Seif Shariff Hamad amesema wanachama walioamua kuunda chama kingine baada ya kuvuliwa uanachama ni sawa na kumuamsha mnyama mkubwa aliyekuwa
    amesinzia.

    Alisema wanachama hao wakiongozwa na Mbunge wa Jimbo la Wawi, Hamad Rashid hawana ubavu wa kuleta mpasuko ndani ya CUF kwa kuwa uamuzi wa kukisaliti chama umesababisha kiamke na kuibuka na mikakati
    itakayokiletea ushindi katika uchaguzi mkuu wa mwaka 2012.

    Alitoa maelezo hayo wakati akiwahutubia wakazi wa Jiji la Tanga waliojitokeza katika mkutano wa kumnadi mgombea wa udiwani wa Kata ya Msambweni kupitia CUF, Abdurahman Omari, uliofanyika Msambweni mjini hapa.

    “Hawa walioisaliti CUF walichokifanya ni sawa sawa na kuliamsha jitu kubwa mahala ambako lilikuwa limesinzia,”alisema Maalim Seif.

    Kuhusu wanaodai kwamba chama hicho ni CCM ‘B’, Katibu huyo Mkuu alisema CUF haijaungana na chama cha mapinduzi na alisisitiza kuwa kamwe hakiwezi kufanya hivyo kwa kuwa malengo yake tangu kuanzishwa kwake ni kuunda dola.

    “Kilichofanyika Zanzibar ni kuunda Serikali ya umoja kwa maana ya kufanya kazi za maendeleo ya wananchi kwa pamoja, lakini kila chama kina sera zake na kinaendesha mambo yake bila kuingiliwa,”alisema
    Maalim Seif.

    Alisema anashangazwa na vyama vya siasa vinavyowahadaa wananchi kwa madai hayo na kubainisha kuwa hata kama chama kingine kingekuwa japo na mwakilishi mmoja angeweza kingeweza kuingia kwenye Serikali ya
    umoja, lakini bahati mbaya havikupata ushindi.

    Alisema tangu kuundwa kwa Serikali ya umoja, wananchi wa visiwani wanafanya kazi kwa pamoja bila kuwapo na chuki kama zamani na kwamba kumekuwa na maendeleo makubwa ikiwamo kupanda kwa bei ya mkulima ya karafuu kutoka Sh5,000 hadi Sh15,000 kwa kilo moja.

    Mbali ya karafuu,alisema Serikali ya umoja imewezesha kujengwa kwa zahanati, barabara na kuwapo kwa utaratibu wa kutibiwa bure kwa wananchi jambo ambalo awali halikuwapo.

    Makamu huyo wa Rais alisema Serikali ya umoja imefanikiwa kupandisha mishahara kwa asilimia 25 kwa watumishi wa kima cha chini pamoja na kuwapandisha vyeo,mambo ambayo hayakufanyika katika Serikali za awali.

    Alisema Baraza kuu la chama hicho limepitisha Sera ya raslimali zilizopo kugawa kwa wananchi na kubainisha kuwa umasikini uliopo hivi sasa unawakabiliwa Watanzania unatokana na Serikali ya CCM kushindwa kutumia maliasili kwa maendeleo ya wananchi.

    Nafasi ya udiwani katika kata hiyo inazibwa baada ya aliyekuwa akishikilia nafasi hiyo, Bakari Salehe wa CUF kufariki dunia katika ajali ya pikipiki Septemba mwaka jana.

    Chama cha Mapinduzi (CCM) katika uchaguzi huo utakaofanyika Aprili 1, mwaka huu kimemsimamisha Godfrey Mazimu wakati Chadema mgombea wake ni Hamad Kidege.

    Maalim Seif: CUF imeamshwausingizini
     
  2. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Joka la kibisa laamshwa usingizini.:lock1:
     
  3. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    tena usingizi wa mang'amng'amu na majinamizi duh,
     
  4. B

    Bontowar JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 21, 2009
    Messages: 520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    hasan ni ww wa kibisa?
     
  5. N

    Nabihu JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 257
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kuna vyama vinatakiwa visome kupitia cuf.ujasir wa cuf kumchukulia hatua anaevunja taratibu,kanun za chama vyama vingi vimeshindwaa.
    Demokrasia bila nidhamu hiyo ni fujo tu.
     
  6. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wa kibisa ni huyo mnyama mkuuubwa inayosemekana kaamshwa usingizini.....kwa mujibu wa sultani!!
     
Loading...