Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maalim Seif (CUF) ahitaji kuapishwa?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mo-TOWN, Nov 4, 2010.

  1. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,444
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Nimeshangaa kuona Maalim Seif hakuapishwa jana. Nilidhani kuwa yeye kama makamu wa raisi ktk serikali ya umoja wa kitaifa alitakiwa kula kiapo. Naomba mnifahamishe wenye kulifahamu swali hili.
     
  2. F

    Fishyfish JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 231
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    He's busy depositing the millions of dollars that CCM is throwing his way, once he's done he'll get back to his act - I mean job.
     
  3. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu wa serikali ya Zanzibar ni mmoja naye ni Dr. Shein aliye hapishwa jana kushika madaraka hayo. Seif kama makamu wa kwanza wa rais ni msauidizi mkuu wa Shein. Katika hali hiyo atamwapisha yeye wakati ukifika.
     
  4. d

    dotto JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Cheo cha kupewa hicho.....
     
  5. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #5
    Nov 4, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,712
    Likes Received: 410
    Trophy Points: 180
    Hiyo inaitwa 'if you fail to conquer your enemy, join him/ her'. That is weakness, he was supposed to fight for the right till he dies!
     
Loading...