Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maalim Seif awataka viongozi kuheshimu utawala wa sheria

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mdau wetu, Jul 12, 2011.

  1. m

    mdau wetu JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [TABLE="class: contentpaneopen"]
    [TR]
    [TD="class: contentheading, width: 100%"]Maalim Seif awataka viongozi kuheshimu utawala wa sheria
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [TABLE="class: contentpaneopen"]
    [TR]
    [TD][​IMG]Makamu wa Kwanza wa Rais wa Zanzibar, Maalim Seif Sharif Hamad, amewataka viongozi na wananchi kwa jumla, kuzingatia utawala wa sheria, akisema kuwa ndio msingi mkuu wa haki za binaadamu.Maalim Seif awataka viongozi kuheshimu utawala wa sheria
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
Loading...