Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maalim Seif 'aunguruma' Manzese - Dar

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MANGI MASTA, Jan 7, 2012.

  1. MANGI MASTA

    MANGI MASTA Senior Member

    #1
    Jan 7, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katibu mkuu wa Chama cha wananchi CUF na Makamu wa Kwanza wa serikali ya Zanzibar, Mh. Maalim Seif Hamad leo atakuwa akihutubia katika viwanja vya Bakhresa-Manzese Dar es Salaam kuanzia saa 8 mchana.

    Viongozi wote wa kitaifa wa CUF watakuwepo isipokuwa Prof. Lipumba ambaye yuko Marekani kwa shughuli za uchumi wa kimataifa.

    Atazungumzia maamuzi yalichukuliwa na CUF pia kuzungumzia Umaskini unaoikabili nchi.

    Source: Mtanzania ya leo
     
  2. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Sawa sawa?
     
  3. MANGI MASTA

    MANGI MASTA Senior Member

    #3
    Jan 7, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Big cuf siku zote askari anapoasi vitani lazima auawe vitani.maalim anabusara sana
     
  4. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nadhani angeanzia sera zake Wawiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii..Hapo no comments
     
  5. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Yetu macho....
     
  6. M

    Molemo JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    hawa wapemba wanaitakia nini Tanganyika?
     
  7. M

    Molemo JF-Expert Member

    #7
    Jan 7, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    unweka upupu unajijibu mwenyewe
     
  8. M

    Molemo JF-Expert Member

    #8
    Jan 7, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    huyu mtu namshangaa sana anafuata nini bara,si aliapa ni lazima rais ajaye atoke Zenji?
     
  9. M

    Molemo JF-Expert Member

    #9
    Jan 7, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    na miguu pia
     
  10. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #10
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    crap...hana cha maana atakachoongea
     
  11. M

    Molemo JF-Expert Member

    #11
    Jan 7, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    umeonaeeeeeeeeeeee
     
  12. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #12
    Jan 7, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Hakiiiiiiii......Haki sawa kwa nani...........kwa wote (isipokuwa.....HR) asiposema haya CUF itakuwa imekufa.
     
  13. M

    Molemo JF-Expert Member

    #13
    Jan 7, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Haki ni sawa pale mtu anapotetea tumbo lake
     
  14. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #14
    Jan 7, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,730
    Likes Received: 1,774
    Trophy Points: 280
    Kila la Heri na sarakasi zenu. Hope watu wa matawi ya Chechnia na Kosovo watahudhuria na kurudisha fenicha alizowanunulia HRM. Ila mwambie Maalim Seif asijidanganye na suala la urais wa Tanzania 2015 ataambulia aibu tu. Jussa naye atakuwepo kumuwakilisha RA?
     
  15. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #15
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    seif alifukuzwa ccm na nyerere na yeye anarudia yaleyale. Kumbe nyerere hakufanya makosa kumfukuzwa ccm nilidhani yeye atasahihisha
     
  16. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #16
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Aungurumapo simba mcheza nani? Seif ni simba asiye na meno wala kucha hata akiunguruma hana mashiko.
     
  17. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #17
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    sisi CUF wa bara tunamtaka hamad rashid na hasa Dar es salaam
     
  18. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #18
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hivi CUF bado ni chama cha siasa? au genge la wala ruzuku?
     
  19. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #19
    Jan 7, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Sielewi sura ya Seif itakuwaje atakapoambiwa kiti alichokalia ni baadhi ya fenicha zilizotolewa na HR,

    ...mh. katibu mkuu karibu sana Manzase huyu HR alitaka kutuvuruga katuhonga fenicha baadhi yake ni hicho kiti ulichokalia na hiyo meza iliyo mbele yako.......hahahaaa Mpemba atakuwa kama mkizi.
     
  20. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #20
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Tangu Maalim seif atumie nguvu kubwa kumfukuza mwaasisi mwenzake wa CUF Hamad Rashid simuhitaji tena kumsikilza ikiwa ni pamoja na yule Julius Itatiro kibaraka wa Seif na kundi lake.
     
Loading...