Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

maalim seif asema ni ndoto kurudi ccm

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by in and out, Jul 11, 2011.

  1. i

    in and out Member

    #1
    Jul 11, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    makamu wa kwanza wa Rais wa zanzibar na katibu mkuu wa cuf amesema ni ndoto ya mchana kama ipo siku atarudisha kadi ya cuf na kuchukua ya ccm, "anasema siku makamba alimwambia anaona aje angejiunga tu na ccm? jokes, akasema nipo tayari kama nitapewa uenyekiti wa ccm.
     
  2. n

    niweze JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Why seif unawadanganya wenzako, mbona umefanya hii zamani. Kweli cuf nyie hamna mantiki yeyote ile, je mnategemea nini cuf bara?

    CUF bara ni need to walk up, time up kama kweli nyie ni chama cha ukweli

     
  3. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Damage control....
     
  4. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Aikatae tuu lakini CCM ndio ilomlea ndio ilomfunza maji asiite mma.
     
  5. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2011
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Mnashughulika sana na maalim seif enheeeee!!! mbona hakuishia hapo alisema pia kuwa yupo tayari kurudi CCM kwa sharti moja tu, iwapo itakuwa kurudi kwake awe Mwenyekiti wa chama na sera za CUF ziwe ndiyo za CCM...umempata hapo!!!
     
Loading...