Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maalim Seif alipokutana na wazanzibari wanadiaspora wanaoishi Uingereza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kakke, Sep 21, 2012.

  1. Kakke

    Kakke JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2012
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,718
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    [h=3][/h]


    [​IMG]




    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]


    Picha kwa hisani ya Ayub Mzee Blog


    Imewekwa na MAPARA at 10:10 PM [​IMG]
     
  2. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,645
    Likes Received: 1,527
    Trophy Points: 280
    Kwani ilikuwa maulid?
     
  3. a

    abousalah2 Member

    #3
    Sep 21, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha chuki hatutovaa kaniki au rubega kama wamasai sisi tuna utamaduni wetu,
     
  4. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Utamaduni wetu mbona ni vibwebwe?
     
  5. m

    mkataba Senior Member

    #5
    Sep 21, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Utamaduni wenu (TANGANYIKA) ndio vibwebwe lakini, kwa Wazanzibari na WAISLAM ni MABUIBUI, SHUNGI NA KILEMBA AU SHUNGI kwa wanawake na KANZU, KOFIA AU KILEMBA NA SHUKA kwa wanaume.
     
  6. Du Bois ideas

    Du Bois ideas JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 428
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona ndevu ndefu na hijabu ni nyingi sana hapa. Hasa ni nafikiri ni Masalia ya Seyid Said Skadi.
     
  7. m

    muchetz JF-Expert Member

    #7
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 16, 2010
    Messages: 382
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Vitu vingine sijui hata tunafikiriaje. Tunamwita J.K Nyerere kama prophet, lakini ukiangalia kwa undani hata utabiri hapo haupo its just simple facts, Tanzania ni Tanganyika+Zanzibar sasa kama unazungumza Zanzibar then hutaacha kuzungumza Unguja na Pemba.... Lets be serious ndoa ya CCM+CUF was simply solving a (according to Nyerere akiwa ana refer hukumu ya mgombea binafsi) political convinience.

    Maalim as a country leader(not political) alitakiwa kukutana na WATANZANIA na sio WAZANZIBARI!!!! Leo huyu ndo anataka tumwamini kuwa kiongozi wa Tanzania!!!! Pathetic!!!!!
     
Loading...