Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maalim Seif akiri atahamia CCM iwapo....

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Shark, Jul 10, 2011.

  1. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,685
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Makamu Rais wa Zanzibar na Katibu mkuu wa CUF Bw. Seif Sharrif Hamad amekiri kufuatwa na watu wakimuomba ajiunge na CCM ili kudumisha muafaka uliofikiwa huko Zanzibar.Kwa mujibu wa yeye mwenyewe Seif, aliwajibu yuko tayari kujiunga nao CCM kwa sharti la KUPEWA UENYEKITI wa Chama. Aliyasema hayo wakati akihojiwa na Mtangazaji Ramadhani Semunyu katika kipindi cha Dakika 45 kitakachorushwa hewani na ITV hapo kesho.Inawezekana alitoa sharti gumu ili washindwe,lakin kutaja kwamba anauhitaji uenyekiti wa Ccm ili ajiunge nao ni ishara kua anapenda madaraka.
     
  2. Ikumbilo

    Ikumbilo JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 455
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huo jamaa anapenda sana madaraka kuliko kututetea Wananchi.
     
  3. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Ni jambo lisilowezekana. Ni sawa na mwanaume kubeba mimba na ndio maana akasema kwa masharti yale akijua kuwa KAMWE hawawezi kumpa ueyekiti kisa tu karudi ccm
     
  4. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #4
    Jul 10, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,685
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Tufumbe macho kisha tuvute 'image' kwamba ndo CCM wamekubali kumpa, angehamia?

    Pili sharti lake hata kama haliwezakani but linapuuza vigezo vingine kama
    1) Historia ya vyama hivyo viwili.
    2) Itikadi zao
    3) Mustakabali wa wanachama waliobaki n.k.
     
  5. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #5
    Jul 10, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huyu mzee ni mwanafalsafa mzuri sana. Améfanya kazi na sisiem na kawajua akili zao za kuku..
     
  6. Jiwejeusi

    Jiwejeusi JF-Expert Member

    #6
    Jul 10, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 755
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni changamoto kwa civic united ya bara. Wajiandae siku moja kutengwa na wazbr. Haliko mbali kwani 2013 muungano utavunjika kitendo kitakachotafasiriwa kama uhuru wa zbr na kuongeza taifa ktk dunia hadi 194. Naombea hilo litokee, nimechoshwa na manyanyaso ya zbr dhdi yetu wabara. Wazbr komaeni mpate nchi yenu.
     
  7. i

    in and out Member

    #7
    Jul 10, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    seif anawajua ccm kuliko kiongozi yeyote wa upinzani, ndio maana kawapa sharti gumu kiasi hicho ni sawa na yanga kuifunga simba siku ya leo!
     
  8. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #8
    Jul 10, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu. tusubiri hiyo kesho tuone ndio tujadili
     
Loading...