Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maalim Seif aishukia CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kapotolo, Dec 12, 2011.

  1. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #1
    Dec 12, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    MAKAMU wa Kwanza wa Rais Zanzibar, Maalim Seif Sharif Hamad, amekitaka Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), kiache lugha za upotoshaji kuwa Chama cha Wananchi (CUF) siyo chama cha upinzani, bali ni sehemu ya Chama Cha Mapinduzi (CCM).

    Seif ambaye ni Katibu Mkuu wa CUF alisema lugha hizo za Chadema ni upotoshaji kwa jamii na kutowatakia mema Wazanzibari, huku akisisitiza kwamba kufanya kazi pamoja baina ya vyama hivyo viwili, siyo mwanzo, bali ni mwendelezo kutoka nchi mbalimbali duniani ikiwemo

    Maalim Seif alisema Chadema haiitakii mema Zanzibar, bali wanachotaka wao jamii iendelee kuuana.

    zaidi hapa HabariLeo | Maalim Seif aishukia Chadema

    My Take:
    Hivi CUF hawana kitu cha kuwaambia wanachama na wapenzi wao zaidi ya mambo ya Chadema? Maalim Seif tunajua unaufaidi umakamu wa Rais na ndio maana umeamua chama kife bora wewe umakamu unao.
    Tunakuomba utatue migogoro ndani ya chama badala ya kila siku kuzungumzia chadema. Na uache kumtumia Hamad Rashid Mabaunsa kumuharibia mikutano yake. Enzi zako kama zimekwisha vile. Hakuna Ngangari tena.
     
  2. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #2
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,269
    Likes Received: 1,264
    Trophy Points: 280
    Huyu mbwiga kesha lewa wine za Ikulu sasa anaropoka tu,mnafiki mkubwa kipindi kile alikuwa anahamasisha maandamano yakifika kileleni yeye anapanda pipa kwenda ulaya kusikilizia watoto wa wenzake wanavyotwangwa risasi na askari wa CCM. Kumbe alichokuwa anatafuta ni ulaji binafsi sasa amefanikwa anaiponda Chadema.Alaaniwe Maalim Seif kwa usaliti wake, leo chama kinamfia mikononi anatafuta pa kutokea,
     
  3. M

    Marytina JF-Expert Member

    #3
    Dec 12, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Yule mdini Hamadi Rashid ndiye anayevuruga chama
     
  4. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #4
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,777
    Likes Received: 4,642
    Trophy Points: 280
    Huyu akamalize mgogoro mkubwa uliokikumba chama chake na asitafute kimvuri cha CHADEMA kutaka kuficha madhambi yake, huyu ni Traitor amewauza Wazanzibar wenzake sasa analeta choko choko zake Tanganyika, sisi huku hatuhitaji ushoga tutamchalaza bakora mpaka apate adabu.
    Ni tangu lini Mzanzibar awe na credibility ya kuwaongelea Watanganyika mambo yao!!?
     
  5. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #5
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    CUF kimebaki kama gari bovu lisilokua na dereva, Maalim amekua mtu wa Serikali, Lipumba anakula Bata State....
     
  6. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #6
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ningefurahi sana kama Maalim Seif au mtu mwingine yeyote ndani ya CUF angenifafanulia chama hicho kinafanyaje kazi huko Zanzibar. Hara Seif anasema CUF bado ni chama cha upinzani lakini yeye ni makamu wa Kwanza wa Rais. Sorte tunafahamu kuwa U-rais ni taasisi inayohusika na kuendesha serikali, sasa upinzani wa CUF ukoje?
     
  7. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #7
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,269
    Likes Received: 1,264
    Trophy Points: 280
    Kama CCM kama CUF wote wanakufa, baba akifa kwa ngoma mama naye safari imewadia,
     
  8. emmathy

    emmathy Senior Member

    #8
    Dec 12, 2011
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 141
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Maalim Seif: time will tell, kama nyie ni chama cha upinzani ama la, kama ilivyotoke kule IGUNGA
     
  9. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #9
    Dec 12, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,747
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Amalizane kwanza na Hamad Rashid ndio aje Chadema!!
    Yake yenyewe yamemshinda, anabaki kutafuta maadui nje
     
  10. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #10
    Dec 12, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    hawa wanasiasa wanasahau wakipata mahari pa kula, wao leo wanamahali pa kuila watasema tumedhubutu, tumeweza , tunasonga mbele, mweye njaa hawezi sema maneno hayoooo
     
  11. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #11
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,183
    Likes Received: 1,421
    Trophy Points: 280
    suluhisho kubwa hapa ni kuvunja muungano ugomvi na udini wao wakafanyie huko visiwani kwao, kambi ya upinzani inatakiwa kuwa na kauli inayofanana bungeni lakini wao wanaungana na ccm kuipiga vijembe chadema sasa wanajiita wapinzani??pia wanashirika kwenye coalition government kule zanzibar pamoja na ccm sasa upinzaniwao ni dhidi ya nani tena??
     
  12. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #12
    Dec 12, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,635
    Likes Received: 3,355
    Trophy Points: 280
    Nilisema maalim seif ni msaliti, amewasaliti wazanzibar waliokufa kwa kutii amri yake ya kupinga kuibiwa kura. Wangelijua kuwa ukishapata umakamu utakuwa bubu, wasingelikubali kupoteza maisha yao. Walikuwa na lengo la wewe kuchukua nchi, uwe rais, sio kupigiwa salute ukabweteka.
     
  13. Ernesto Che

    Ernesto Che JF-Expert Member

    #13
    Dec 12, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,118
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Anatapatapa huyu hana la kuwaambia watu yeye pia ni sehemu ya matatizo. Hamad Rashid anampelekesha analeta longolongo cdm. Sisi chadema hatuna shida naye muflisi wa siasa huyo
     
  14. Tony Almeda

    Tony Almeda JF-Expert Member

    #14
    Dec 12, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kashachapwa ngumi za uso huyo na Hamad Rashid anaona nyota....!
     
  15. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #15
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Astaghafirulah! We mtoto mbona una kibri hivyo?
     
  16. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #16
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Kwanini anaingia ofisini bila viatu mara nyingi
     
  17. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #17
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ukweli wauma at!
    Self mmelikologa hilo nyie ccmB hata msemeje mie Si CDM bali TAMAA Yako wakutaka madaraka umefanya cham kiwe ccm B.
    Mkasi wapi?
     
  18. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #18
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,777
    Likes Received: 4,642
    Trophy Points: 280
    Kwani hujui ile deen yetu inafundisha nini?
     
  19. NGUVUMOJA

    NGUVUMOJA JF-Expert Member

    #19
    Dec 12, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,355
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ile 'deen' yetu inatufundisha wadini kama ww na wenzio tuwaepuke kama ukoma eeenh?
     
  20. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #20
    Dec 12, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hivi wewe unauchizi? au unaishi dunia gani? Je ni uongo kwamba chadema hawawasemi CUF? Narudia tena, bila shaka wewe utakuwa taahira au hivi karibuni utakuwa. Na kwa taarifa yako Seif yupo Kizanzibari zaidi ya hiyo cuf na ccm. Hamadi rashidi yupo kiccm na kicuf zaidi. those are two different pipos. Mark my words.
     
Loading...