Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MAAJABU:Yaani hata trafiki wanafanya.!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mchemsho, Jul 20, 2012.

  1. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Nipo kwenye basi la simba mtoto sasa hivi ndo tunaingia tanga, mbele ya kiwanda cha tanga fresh kuna mizani ambayo lazima basi lipite kupima uzito, siti za mbele kuna kama trafic polis 6 hv, chaajabu wao ndo wamehama kutoka siti za mbele na kuja kwa nyuma ili kubalance uzito wa basi..yaani nchi hii ya ajabu kabisa
     
  2. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    unashaangaa trafk? Je unafahamu ilipo ofic ya meli iliyozama zenj? Haya yanapatikana na kuwezekana bongo pekee
     
  3. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Polisi wenyewe hawa wanaolipwa posho laki moja badala ya laki unusu inayosomeka kwenye nyaraka?kwann wasiwe washiriki wa uhalifu
     
  4. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Usishangae mzee, polisi wa Tanzania akili zao zime saburiwa
     
  5. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,607
    Likes Received: 287
    Trophy Points: 180
    Hii ndio Tanzania mkuu!
     
  6. SWEEPER

    SWEEPER JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wamelipa nauli?
     
  7. mkonomtupu

    mkonomtupu JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    :israel:unashangaa hilo mkuu? huoni Kova alivyo act movie yake isiyo na starring? hii ndio Tanzania zaidi ya uijuavyo :israel:
     
  8. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,535
    Likes Received: 3,733
    Trophy Points: 280
    Hahahah..hiyo ngumu kumesa aisee...ningeitaji ku quenvh thirst na ka-attachment.
     
  9. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    niliogopa kuwafotoa wangenishtukia wakanigeuzia kibao
     
  10. A

    Andrew nerei Member

    #10
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du ni noma
     
  11. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #11
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wanasindikiza ualifu
     
  12. A

    Andrew nerei Member

    #12
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio wote
     
  13. Kibwebwe

    Kibwebwe JF-Expert Member

    #13
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 787
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    si hawa waliopanda hapa 4h
     
  14. Borat69

    Borat69 JF-Expert Member

    #14
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 2,543
    Likes Received: 1,202
    Trophy Points: 280
    Kama walikuwa traffic 6, basi labda ilikuwa ni TUME ya kuchunguza mizani. Tusubiri ripoti ya TUME.
     
  15. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #15
    Jul 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Ikiwahi sana atakuja kuisoma mjukuu wangu.
     
  16. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #16
    Jul 21, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    traffic wanabariki uhalifu!
     
Loading...