Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

maajabu ya wanawake katika mapenzi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by jackson27, Nov 13, 2009.

  1. j

    jackson27 New Member

    #1
    Nov 13, 2009
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimekuwa nikijiuliza sana kuhusu mapenzi hasa kwa hawa dada zetu.nimefikia mahali nimeshindwa kuelelewa kbs.ukiongea nao watasema wanataka mwanaume mpole,msikivu,atayempenda na kumjali nn kadhalika.ukweli ni kuwa wanaume wa namna hii ndo wanaosumbuka kuwapata.wale wanaowa handle hash,kuwapiga,wanywaji ndo wanawapata kirahisi hasa cute girls!!.

    pili:mtu anapooneshwa kupendwa yeye anashusha upendo au kuupoteza kabisaaa,akianza kuoneshwa dallili za kutopendwa tena yeye ndo anaanza kupenda while its too late!.

    tatu:msichana unapomweleza ukweli humpati,ukimdanganya hata katika mazingira anayohisi anadanganywa utampata!.je wanawake ni wa kudanganywa tuu?.

    nne:ukimega mke wa mtu na wako lazima atamegwaa!!.kuna siri gani hapa?

    tano:Ukimwacha mtu hali anakupenda na wewe utaachwa!!!!!.

    sita:ukimwaproach msichana huku umedhamiria kuwa naye humpati,utampata unayemwaproach ktk masikhara(ukiwa ume-relux).

    saba:wasichana warembo huolewa na wanaume wasio watarajia na katika umri ulokwenda sana!!.

    maoni wadau wa JF.
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hapa nitachangia kesho akili ikiwa ok
     
  3. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #3
    Nov 13, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...tatizo, utavyowashangaa nao wanazidi kukushangaa na kukushangaza. Lilobakia shangaa kimya kimya tu.
     
  4. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #4
    Nov 13, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    hii research yako mkuu sina uhakiaka nayo, lakini inawezekana baadhi yakawa na ukweli ndani yake
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Nov 13, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160

    mbu umenichekesha jioni hii na akili ishachoka hii
     
  6. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #6
    Nov 13, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ..lol, mshangao umempata mshangaaji...
    we acha tu!
     
  7. bht

    bht JF-Expert Member

    #7
    Nov 13, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    nakuaminia sana 1st lady hasa kwenye eneo hili....
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Nov 14, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    very true....
    women are from pluto...
     
  9. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #9
    Nov 14, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Mtaalamu,
    mweleze!
     
  10. n

    nestory Member

    #10
    Nov 18, 2009
    Joined: Jul 21, 2008
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    mwanangu formular kamili ya hawa watu hamna, we nenda nao hivyo hivyo.we ukshamjua anataka nini,mpe.
     
  11. M

    Mundu JF-Expert Member

    #11
    Nov 18, 2009
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    there is a book i read a while ago, by James Hadley Chase, the title was "u will never know about women"

    hivyo usijisumbue, katika hayo uliyosema the reverse is also true, sometimes!
     
  12. Q

    Quiet Member

    #12
    Nov 18, 2009
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kutokumfahamu mwanamke ndio kumfahamu kwenyewe.
     
  13. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #13
    Nov 18, 2009
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ndo maana wana maana mbili ya kukaa vizuri.
     
  14. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #14
    Nov 18, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Gross overgeneralization that does not even trouble itself with explaining the methodology and verification used.
     
  15. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #15
    Nov 18, 2009
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Wana mi-character zaidi ya 200,ukiona hili utaliona lile ukiliona lile mara kinaibuka kingine.Wanabadilika kulingana na jinsi unavyowaingia.Ni wagumu sana kuwaelewa na utamuelewa yule ambaye hapendi kusumbuka bila sababu za msingi.
     
  16. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #16
    Nov 18, 2009
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,201
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ndio nn?
     
  17. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #17
    Nov 18, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    mkuu nestory

    wengine sio wa kuwapa kila kitu'nakumbuka nilikuwa na gfriend wangu alikuwa na mazoe ya kunifundisha yaani mnakaa kuongelea mapenzi...kumbe anayapata kwa wenzake...mmmhh siku ya siku akuongelea alicofanya unajua alichotaka kufanya....wakati ukifanya mapenzi nikasikia mikono inapapaswa mara inakaribia kushuka kuzimu mmmh;akili ikaakaa sawa nikauliza kulikoni anasema tulia mpenzi mmh hamad nakujasikia vidole vinataka kupitishwa kwenye mto canal we na mchezo uliisha hapo hapo siku d tena...na kukimbia kabisa...anyway si wote unawapa vyote vingine vya kuchuja
     
  18. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #18
    Nov 19, 2009
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
     
  19. K

    Kaka Mdogo Member

    #19
    Nov 19, 2009
    Joined: Aug 4, 2008
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Lakini kweli yale majamaa ambayo yako rough rough na yanawa mistreat wanawake ndio huwa yana wasichana wazuriii!!
     
  20. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #20
    Nov 19, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    macho men are always more attractive to women lol..thats how it goes!
     
Loading...