Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maajabu ya ukarabati shimo maeneo ya voil mwanza

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mwanamapinduko, Jul 30, 2012.

  1. mwanamapinduko

    mwanamapinduko Senior Member

    #1
    Jul 30, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 165
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wakuu leo tarehe 30-7-2012 tunamaliza mwezi wa pili ukaranati wa shimo hilo haujakamilika. Ukarabati huo ni kero kwani unasababisha foleni kubwa isiyo ya lazima!
     
  2. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Hili shimo limesumbua sana!Du,hapo ilikuwa dili kila mvua ikinyesha.Sasahivi wamechimba nakusababisha jam ya ajabu na kupelekea watu kuchelewa katika shughuli zao hususan wale wanachuo wa SAUT.
     
  3. Karikenye

    Karikenye JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nimepita hapo nikiwa nina drive kuna foleni ya kihuni tu, hivi meneja wa TANROADS Mwanza anafanya nini? Inakera sana ukimuuliza atakwambia mi msomi nina Masters! Bofloooooooooooo!
     
  4. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    vipi na kule pamba road karibu na round about naona miezi inakatika hapaishi!
     
  5. mwanamapinduko

    mwanamapinduko Senior Member

    #5
    Jul 31, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 165
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu hapo pamba rd pataisha siku chache kabla ya uchaguzi 2015 matokeo ya elimu za kukariri mitahani sijui hii haikuwepo kwenye past paper!
     
Loading...