Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

maajabu ya udsm sehemu ya II

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by kingxvi, Aug 22, 2012.

  1. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kumbe ile research institution inayolalamikiwa kila siku na wananchi REDET ipo chini ya udsm?
    Kumbe mwigulu lowassa j.k, wamesoma pale?
    Hata dr michael kadeghe kumbe alikuwa pale?
     
  2. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,828
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    wewe kingxvi unafaa kuzikwa hai bila jeneza
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    We umetoswa na udsm,umebaki kulialia ovyo.pole kwa kuwa kilaza!
     
  4. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa watu wenye akili za ufisadi ama wamepitia mahali walipopita mafisadi wanaweza kunizika hai
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dogo mimi chuo nilisoma nje now nafanya kazi
     
  6. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #6
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,828
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    wewe ni miongoni mwa watu mlioko kwenye maajabu ya JF, kwanini uji na solutions ya hayo unayoyasema?? sasa unatoa heading kamili alafu ndani ni maswali!
     
  7. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #7
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,828
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    taja hicho chuo ambacho unajinadi nacho sio kutisha watu hapa, unafanya kazi gani? hata mtu alieenda uganda kusoma nae ameenda nje..
     
  8. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #8
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    ulisoma india sio?
     
  9. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #9
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dogo mimi nimesoma hamburg
     
  10. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #10
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,828
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    aweke CV yake hapa tufanye comparison na hao watu anaowaleta hapa,
     
  11. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #11
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,828
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    hamburg what? ebu jitanue vizuri
     
  12. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #12
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    weka kwanza ya kwako hapa
     
  13. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #13
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,828
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    okay kumbe hata CV huna, unafanya kazi kwa nani sasaivi? mr. :der:
     
  14. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #14
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    duh, wakuu mna maswali mazito jamani...muacheni kiongozi jamani mnamchanganya sasa! hahahahaha!!!!!!!!
     
  15. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #15
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Umechaguliwa saut,acha uongo.
     
  16. Wikiliki

    Wikiliki JF-Expert Member

    #16
    Aug 22, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Lissu, zitto kabwe, kitulo mkumbo nao wamepita udsm ujue.
     
  17. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #17
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    ha ha ha h hii thread ina majibu mazuri!
     
  18. Wikiliki

    Wikiliki JF-Expert Member

    #18
    Aug 22, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hivi kwa nini watu walioomba udsm wakakosa wanalalama hivi! nendeni mlikopangiwa wacheni kulalama au subirini mwaka kesho. Mnapoteza muda kuandika mambo yasio na mshiko kila siku hapa.
     
  19. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #19
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 17,369
    Likes Received: 13,318
    Trophy Points: 280
    Hivi udsm ina hatimiliki ya maisha bora baada ya kumaliza chuo?
     
Loading...