Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maajabu ya udom

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by fejakwe, Aug 20, 2012.

  1. f

    fejakwe New Member

    #1
    Aug 20, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani mi nimeona kama ni maajabu kwa nilichokiona kwenye selection za udom..hii course ya [TABLE="width: 363"]
    [TR]
    [TD="class: xl65, width: 119"][TABLE="width: 363"]
    [TR]
    [TD="class: xl65, width: 119"]Bachelor of Commerce in Small Business Entrepreneuer[/TD]
    [TD="class: xl67, width: 95"] [/TD]
    [TD="class: xl67, width: 87"] [/TD]
    [TD="class: xl66, width: 62"] [/TD]
    [/TR]
    mbona ina mtu mmoja tu? hii ni kawaida au?
    [/TABLE]
    [/TD]
    [TD="class: xl67, width: 95"][/TD]
    [TD="class: xl67, width: 87"][/TD]
    [TD="class: xl66, width: 62"][/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  2. Iselamagazi

    Iselamagazi JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 2,186
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    funguka!
     
  3. p_prezdaa

    p_prezdaa JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 387
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Enhee umeona yep
     
  4. f

    fejakwe New Member

    #4
    Aug 20, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ina mtu mmoja tu.. kwangu mimi nimeona kama vile maajabu
     
  5. E

    Emwaay Member

    #5
    Aug 20, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio maajabu,ni jambo ambalo sio miracles.
     
  6. B

    Baby shangazi Member

    #6
    Aug 21, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio ajabu coz haijawah kuwa na watu wengi, mwaka wetu walikua kumi tu,miaka iliyofuata idadi ikazidi kupungua!
     
Loading...