Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maajabu ya uchaguzi huko Shinyanga: CCM washinda kwa kura MOJA

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Saint Ivuga, Nov 4, 2010.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    mgombea wa ubunge kwa tiketi ya ccm stephen masele shinyanga aemtangazwa kuwa mshindikwa kupata kura 18570 fdhidi ya mgombea wa chadema philip shelembi aliyepata kura 18569

    Tofautiyake ni kura moja tu........wazee mpo hapo?

    Source: ITV
     
  2. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    uchakachuaji dhahiriiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii :rip:CCM
     
  3. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hata kwa self ilikuwa hivyo ni 50/50
     
  4. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2010
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 807
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    :A S angry:Mwe! Ama kweli ukistaajabu ya Msa! Looh!
     
  5. babaT

    babaT Member

    #5
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaji Makame na mwenzie Kiravu wanatekeleza matakwa ya muajiri wao ambaye ni JK, ila mwisho wao unakaribia
     
  6. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #6
    Nov 4, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,984
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    mmmmh nahisi wamechakachua hiyo kura moja maaana thithiem safari hii wamekuja na mbinu mpya
     
  7. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #7
    Nov 4, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    tatizo liko wapi hapo?
     
  8. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #8
    Nov 4, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Yaani 49.99865% kwa 50.00135%
     
  9. takashi

    takashi JF-Expert Member

    #9
    Nov 4, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 909
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hii kali mno...cha cha cha!
     
  10. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #10
    Nov 4, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Hamna tatizo, bali ni maajabu: Hii haitokei mara kwa mara hata kama wapiga kura wangekuwa kumi na moja na wagombea wawili, ungekuta matokeo yanakuwa 7-4 au 8-3, ni nadra kuwa 5-6! Kwa hiyo kwa idadi ya close to 40,000 voters toauti kama inakuwa ni maajabu.

    Lakini pia ingependeza kama mleta mada agetoa takwimu kamili:
    - Waliojindikisha kupiga kura
    - Waliopiga kura
    - Kura zilizoharibika
    - Mgombea wa CCM
    - Mgombea wa CHADEMA
     
  11. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #11
    Nov 4, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  12. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #12
    Nov 4, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,638
    Trophy Points: 280
    The chances of that happenning can be mathematically calculated, very remote indeed. Kuna jambo hapo.
     
  13. b

    bulunga JF-Expert Member

    #13
    Nov 4, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 268
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    tatizo nikwamba kule rombo walichakachua wakafikiri zimetosha, lakini shynga walilazimisha baada ya ya kutangaza kuwa shelembi alikuwa mshindi lakini baada ya chadema kuingia mtaanii kusherehekea, wakarudi tena na kutangaqza kuwa mshindi ni masele kama ulikuwa unafuatilitilia shy kulikuwa na fujo zaidi ya ile ya mwanza, lakini vyombo vya habari vya ccm walitaka attention iwe mwanza ili isijulukane kuna nini shinyanga lakini fujo zimechukua zaidi ya siku 3, ni dhairi tumeibiwa kura, maan hata msimamizi wa kura wa shynga mjini alipata shinikizo atangaze matokeo hayo ambayo yalimfanya apate BP na kulazwa shy govy hospital,bado huoni tatizo liko wapi hapo:bowl:
     
  14. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #14
    Nov 4, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    hapa zengwe limechezwa
     
  15. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #15
    Nov 4, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Uwezo wao wa kuchakachua ndo ulipoishiaaaaaaaaaaaa
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Nov 4, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    i always respect your posts
     
  17. Gerad2008

    Gerad2008 JF-Expert Member

    #17
    Nov 4, 2010
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 381
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    This is more than too Much . CCM achani Mambo ya aibu na kitoto
     
  18. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #18
    Nov 4, 2010
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Bila nguvu ya umma kama ya Kenya,Zimbabwe na Ivory Cost hakuna uchaguzi wa haki chini ya CCM na mawakala wake(Tume ya uchaguzi na vyombo vya usalama).
     
  19. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #19
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kama mtu anachakachua kwanini aweke kura moja si angeweka hata 100?
     
  20. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #20
    Nov 4, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    atawekaje 100 wakati watu wamemkaba? HANA A KUTOKEA
     
Loading...