Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

maajabu ya Tanzania!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ntemi Kazwile, Apr 11, 2012.

  1. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2012
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwenye taarifa habari ya leo nimeona maajabu:

    Maandalizi ya mazishi ya mkuu wa majeshi ni pamoja na kupaka rangi nyumba. Yale yale ya kufukia mashimo barabara zetu tunapojiandaa na ziara za viongozi wetu - window dressing?

    Mkuu wa mkoa anaweza kuzuia haki za kikatiba za wananchi kukusanyika na kupashana habari! Bila shaka atapingwa kwenye mahakama zetu kilema!
     
Loading...