Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

maajabu ya shule za kata....

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by tindikalikali, Feb 11, 2012.

  1. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    QN; EXPLAIN THE EFFECTS OF POPULATION GROWTH IN DEVELOPING COUNTRIES LIKE TANZANIA.
    Population growth is the increase in population in a certain area.
    Spread of diseases the peole was due to spread ofdiseases but yhe population was to contact high of the country.
    Lack of social services the population was lack of social services people was it is producing of population in the country.
    Lack of unemloyment the population if lack of unemployment the people was high of population of the region of the country.
    NB; Huyu ni mwanafunzi wa form four niliyekutana naye mwaka jana, sikutaka hata kuendelea kuisoma hiyo essay yake. Kwakweli ilinisikitisha na machozi yalinitoka. Hivi mtoto kama huyu kwanini asipate Zero? Japo sijafuatilia matokeo yake, nina uhakika amezungusha...
     
  2. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2012
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Sijui ndiyo mwanafunzi wako mkuu, lakini nachoweza kusema ni kuwa walimu wengi nao ni funika kombe mwanaharamu apite, kama wabunge vile. Tatizo hapo lipo wazi mtoto hajajisomea, hakuelewa lile somo na hajapata kitu, pamoja na kingeereza kuwa kibovu!!
     
  3. Bejajunior

    Bejajunior Senior Member

    #3
    Feb 11, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 193
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nimeshindwa kujizuia kucheka ila huyo mwnafunzi ni SUPER GOI GOI na waalim nao ni kwereeeee

    Dah pole sana.
     
  4. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,399
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    jamani sasa hivi ni usiku sana lakini nimecheka kwa sauti kuuuubwa! Sio kwamba nafurahi la asha! Ni ajabu sana
    nilikutana na mwanafunzi wa aina hii magu mwanza,sasa tatizo ni kwamba mimi nilikomaa kusoma hadi kichwa kikauma huku nina lundo la mapepa ya kusaisha..walimu wazoefu wakaniambia napoteza muda niweke zero haraka kwani huyo haujui kitu ila anajua maneno ya kiingeleza hivyo anaandika kila kinachokuja kichwani.ni aibu kwa taifa,nilipokutana na kijana wa form one asiyejua kusoma wala kuandika basi nikaanza kuona kawaida tu.
     
  5. Nyangomboli

    Nyangomboli JF-Expert Member

    #5
    Feb 11, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,659
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    mwanafunzi kajitahidi sana. Nampongeza sana. Shule zile zina walimu wawili na si zaidi. Labda mtu afeli zake form six akasaidie akisubiri kujiunga na ualimu. Unategemea nini?
     
  6. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #6
    Feb 11, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Huyu mwanafunzi ana IQ nzuri tena sana,tatizo ni lugha tu!angeambiwa aandike kwa kiswahili angeeleweka vizuri tu.
     
  7. K

    Kiumbo JF-Expert Member

    #7
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 561
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    huyu mwanafunzi mbona yuko makini mnacheka hili na hapa dar kuna wanafunzi kidato cha pili hawajui kusoma wala kuandika. Nenda chanika? Mbagala. . Hal4 ni tete.
     
  8. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #8
    Feb 11, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145

    hahaaaaa.sasa hii inatofauti gani na majibu ya JK kule Davos...yaani hawa wanamuiga Rais wao wala si wa kuwalaumu..well done mwanafunzi wangu wa shule ya kata
     
  9. L

    Luluka JF-Expert Member

    #9
    Feb 11, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ha ha,hicho kinaitwa kingleza!
     
  10. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #10
    Feb 11, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,686
    Likes Received: 638
    Trophy Points: 280
    Nakataa mkuu,sio tatizo la lugha au nini, hebu sikia haya maneno ambayo watoto wetu hupenda sana kuyaongea: Mimi nakariri POINTS tu maelezo nitaandika kiingereza changu cha 'the the the' pia nitaandika mwandiko wa dokta msahihishaji atanipa tu 2/5. Matokeo yake ni majibu ya hovyo. Mwisho nadhani kuna kila sababu ya kuwafundisha watoto jinsi ya 'kujieleza',wanakaukIwa na maelezo mapema.
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Feb 11, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    mkuu nimecheka sana inawezekana waalimu wanavunjika mbavu sana huko kwenye kusahihisha mitihani
     
  12. n

    ngoshas JF-Expert Member

    #12
    Feb 11, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 711
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hao walioandika mashairi ya bongo fleva ni wa mjini, kizazi hiki kinaenda kubaya na cc kaka na dada zao tunaangalia tu, we need to something jamani, huyo aliemwaga point unaweza kuta ni mtoto wa dada yako kwa baba yako mkubwa kwa babu yenu
     
  13. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #13
    Feb 11, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Duh!kweli huu ni mzigo mkubwa!
     
  14. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #14
    Feb 11, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    mbavu zangu kwi kwi kwi
     
  15. data

    data JF-Expert Member

    #15
    Feb 11, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,800
    Likes Received: 1,668
    Trophy Points: 280
    Hawa wanaocheka..angalieni mitihani ya wenenu au wadogo zenu... Mtazimia kabisa... Janga la Taifa hlo
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Feb 11, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Kazi ipo.
     
  17. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #17
    Feb 11, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,757
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    kama m..kwere alisema anamanufacture walimu unategemea wanafunzi kuwa na chochote cha kujibu?
     
  18. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #18
    Feb 12, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    kazi sana na hii elimu yetu.
     
  19. Bejajunior

    Bejajunior Senior Member

    #19
    Feb 12, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 193
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hapaana ndugu. Tena kama hawa waalim wa miez sita sidhan kama wanajua nini wanafanya zaid ya kupatania mshahara.... Taifa litaendelea kuwa tete mpaka hapo tutapofanya maamuz sahihi tena kuanzia ngaz za juu ndipo tuje tuondoe UGOI GOI kwenye shule zetu hiz za kata.... Umensoma.?
     
  20. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #20
    Feb 12, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,638
    Trophy Points: 280
    We ushaambiwa kuna mkuu wa mkoa, mind you mkuu wa mkoa, Arusha huko, anakwepa kwenda kwenye mikutano kwa sababu hajui kiingereza.

    Janga la kitaifa.
     
Loading...