Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maajabu ya serikali ya tanzania.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Wikiliki, Jan 19, 2011.

  1. Wikiliki

    Wikiliki JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wana Jf wakati wa uchaguzi mkuu wa Tanzania uliopita vyuo vikuu vilichelewa kufunguliwa kisa fedha ya kuwalipa wanafunzi hakuna eti hivyo wakasogeza mbele ili wapate fedha cha kushangaza hata baada ya kusogeza mbele muda na kuwanyima wanafunzi haki yao ya kupiga kura hadi leo hii migomo ya wanafunzi kila kona kisa hakuna fedha. Je kulikuwa na ulazima wa kusogeza muda wa kufungua vyuo.
     
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    mkuu, hii migomo ingetokea kipindi cha uchaguzi nini kingetokea..CCM waliliona hilo ndiyo maana walikataa
     
  3. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kama pesa ya kuwalipa wanafunzi imekosekana, sasa zile ahadi zetu sijui zilifika ngapi vile, nadhani 100 + zitatekelezeka?
    Mie binafsi nilikuwa na matarajio makubwa sana na ahadi mbili tu; 1.Ujenzi wa barabara ya musoma - arusha ili niwe napanda basi la zakaria express pale ubungo ninapokwenda nyumbani na 2.Ununuzi wa meli ziwa victoria ili niweze kusafiri kwa uhakika ninapokwenda kuwasalimia wajukuu zangu kule Kamachumu!!
    Sasa kwa hali kama hii na kuna tetesi kwamba mishahara ya mwezi ujao kwa watumishi wa serikali iko hatihati sijui itakuwaje.
     
  4. C

    Chief Rumanyika Senior Member

    #4
    Jan 19, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumbe wanafunzi kurudishwa nyumbani kambla ya uchaguzi 2010 kujificha jambo???
     
  5. CPU

    CPU JF Gold Member

    #5
    Jan 19, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kipato cha Siri kali kimeshuka kaka, tangu CHADEMA wanyakue majimbo na halmashauri kadhaa nchi nzima kipato kinahama. Ona sasa posho tu za Makatibu wa SISIEMU zinawapiga chenga, Makamba-le anaulizwa KULIKONI anaanza kumwaga matusi ya kambale. Sasa wanataka kufidia kwa kupandisha bei za huduma za jamii kama maji, umeme, vyakula, nauli n.k. ili kodi iwe kubwa
     
  6. C

    Chief Rumanyika Senior Member

    #6
    Jan 19, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuondoe huu mzigo wa misumari ya moto mgongoni.

    CCM tukailaze mahala pabaya jehanam kwa haraka sana kabla hatujatumbukia sote kwa pamoja shimoni.
     
  7. CPU

    CPU JF Gold Member

    #7
    Jan 19, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mkuu huo mzigo wa misumari mgongoni mwetu umegandishwa kwa Super Glue ya Kijerumani miaka 50 sasa. Na mbaya zaidi kuna washikaji (vyombo vya dola) vinaulinda huo mzigo usishuke. Sasa option iliyobaki ni kukata sehemu ya mgongo ili itoke na mzigo (kumwaga damu) ndo pengine tunaweza kuwa huru. Sio mapenzi yetu kukata nyama ya mgongo lakin sioni option mbadala
     
Loading...